Học đi mọi người, hay lắm, miễn phí nữa
Chào các Anh, Chị

Khóa "Tư duy tích cực" mới sẽ được tổ chức vào 4 buổi tối thứ hai ngày 24 tháng 11, ngày 1, 8 và 15 tháng 12, từ 18h30 đến 20h mỗi tối tại 649/36/34 Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh (F9A Cư Xá Tân Cảng)

Để tham dự, xin vui lòng gọi điện đến Trung Tâm số 38991627 buổi sáng từ 8h30 đến 11h30, buổi chiều từ 16h30 đến 18h để đăng ký

Xin cám ơn

Việc ta nghĩ gì về bản thân và cách ta sử dụng tâm trí của mình ra sao đều tác động ngay tức thì lên mối quan hệ của chúng ta với chính mình và với những người xung quanh.
Lòng tin cậy, tình yêu thương, sự tôn trọng, biết lắng nghe, thấu hiểu và giao tiếp rõ ràng, thông suốt là những điều không thể thiếu khi xây dựng bất kỳ mối quan hệ tốt đẹp nào.
Vậy thì ta có phải là người bạn và người đồng hành tốt của chính mình không?

Suy nghĩ là hạt giống.
Những ý nghĩ chất chứa yêu thương và hạnh phúc luôn sản sinh ra những "hoa trái" tốt lành;
còn khi suy nghĩ mang đầy nỗi thù hận và phiền muộn, chỉ có những "bụi gai" châm chích gây đau đớn hay những cây cỏ dại độc mọc lên.
Theo đó, mỗi chúng ta đều có thể làm chủ cuộc đời mình bằng cách sinh ra những "quả" lành mạnh, hấp dẫn và "ngon bổ", hoàn toàn mang đến cho ta niềm hạnh phúc và lòng mãn nguyện.

Thân mời các bạn tham dự khóa học:

Tư duy tích cực

Khóa học này sẽ gợi mở cho bạn hiểu biết rõ hơn về bản chất của suy nghĩ.
Bạn sẽ tiếp cận với phương pháp sống tích cực và mang tính xây dựng hơn trong cuộc sống gia đình,
trong công việc và trong các mối quan hệ.

— Thứ 2, ngày 24 tháng 11 năm 2008 –

Vào lúc: 18:30 – 20:00

(Khi đến học, các bạn vui lòng tự chuẩn bị giấy và viết cho mình)

--
Innerspace - HCM