Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 34

Thread: tình yêu bây giờ bị sửa thành tình...

langtu_vohon
    Guest

hoi moi nguoi chut nha : hinh nhu moi tinh yeu roi` se dan den mot thu tinh do la...<chac cac ban hieu>, the len mot so co gai cho la`"ke no&#39; choi cho biet ",cac trang trai thi hoi phai nghi roi`<cai gi chau biet thi muon kham pha ma`>-----------------------the len mot so te nan da xay ra nhu : lao hut thai ---si da ---cac can benh ma minh khong muon
    bay gio` cac ban lai con di chat dem rat nhieu,hoi chang CHAT DEM LA GIAI SAU` ,hay chat dem la de TIM KIEM NHAU THOA MAN NHUNG NHU CAU` SINH LY&#39; &#33;
    o phan CON TRAI LA GI? cua conangngongao thi ,bạn ay trach con trai la khong kiem che duoc mot so thu ... ma cung doi lam cho dua cho con gai &#33; thu hoi ban da xem lai minh chua : ban la nguoi nhu the nao` ? mot co gai nhu the&#39; nao` de cho chang ta CHUNG THUY .

Trong tình yêu nếu muốn cho bạn gái chung thuye dzới mình thì điều trước tiên là mình cần phải chung thủy dzới cô ấy , mình phải hành động sao để cô ấy có thể coi đây là chỗ dựa vững chắc cho mình,còn như những gì bạn đã nói thì chỉ có số ít có thể giữ được sự chung thủy trong TY
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Guest
    Guest
    langtu_vnhon oiiiiiiii &#33; sao ban len an conang.... dzu dzay , nhung ban oi &#33; nhung dieu ban nghi thi ko lien quan den chuyen di chat dem ah nghen , neu ban ngay ko co thoi gian di chat , thi phai di ban dem chu , cac ban co dong y ko ne ......

Talking

langtu_vo hon chắc bị "chạm" rùi
    hhiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

langtu_vnhon à.. muốn người ta như thế nào với mình.. thì trước hết hãy coi cách mình xử sự với người ta đã
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Tớ rất tán đồng quan điểm với bạn Langtu_vohon &#33; cái gì cũng vậy &#33; đều có cái giá riêng của nó hết các bạn à &#33; Các cô gái này nay &#33; (Một số nhỏ) dại khờ trong tình yêu &#33; Său khi bị người con trai phụ bạc lại lên tiếng chưởng rủa là khốn nạn, đểu... Nhưng sự thật &#33; chuyện lỡ xãy ra các bạn cũng có lỗi một phần. mình là con gái á đông, mình phải biết giữ cho mình một chút gì gọi ... là. Thật tình đối với những cô gái dễ dãi .... người con trai rất mau chán. Đồng ý quan điểm là yêu là phải dâng hiến như các bạn bào chữa, nhưng .... "Tặng" như thế nào. hay chỉ là một chút đòi thỏa mãn sinh lý của cá nhân &#33; Mình nghĩ rằng mình nói vậy các bạn sẽ hiểu mình nói gì... Các bạn thử đọc bốn câu thơ dưới đây và cho mình biết cảm giác và suy nghĩ của các bạn về vấn đề này nhé :
    Nhặt chi con ốc vàng
    Sóng lùa vào tận bãi
    Nhửng cái gì dễ dãi
    Chẳng bao giờ bền lâu...
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

như vậy mới có câu.. "không có lửa sao có khói"
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

đúng như vậy
    có người khởi xướng thì mới có chuyện chứ lị

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

TY như vâỵ đó seo , nếu như người iu của mình rơi vào trường hợp đó thì phải làm seo nhỉ ? Hổng biết lúc đó mình có sống trên cõi đời này nữa hông ?
    Ôi tình yêu.......
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Talking

Tình yêu đem đến cho là niềm hạnh phúc
    Cũng lắm khi khiến ta phải điên cuồng

Page 1 of 4 123 ... LastLast