Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 34

Thread: tình yêu bây giờ bị sửa thành tình...

Guest
    Guest

Talking

Originally posted by nhocthuytien@Mar 26 2003, 03:44 AM
    vâỵ là mọi người đi lạc đề rồi.... trở lại vấn đề ban đâù đi mọi người ơi...hihi..
    NTT ơi , mọi người đang thư giãn cho bớt căng thẳng âý mà , NTT thông cảm cho BAKON cô bác đi

oh thì NTT đâu có ý trách móc mọi người,... chỉ là kêu mọi người quay lại vấn đề chính đang bàn mà thôi hihi..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Arrow

Thế NTT cứ việc nêu ra ý kiến của mình đi , mọi người sẽ lại đi vào đề ngay thui mà

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Wink

Originally posted by langtu_vohon@Mar 17 2003, 08:39 AM
    hoi chang CHAT DEM LA GIAI SAU` ,hay chat dem la de TIM KIEM NHAU THOA MAN NHUNG NHU CAU` SINH LY&#39; &#33;
    RO nghĩ rằng điều bạn nói chưa hoàn toàn đúng đâu..thật sự có những người rất cô đơn. HỌ chỉ biết tìm niềm vui khi trò chuyện với mọi người.

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Lightbulb

làm người ai dại không sai
    sai mà bít sửa mới mong thành người

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Originally posted by Romeo@Mar 28 2003, 04:54 AM
    RO nghĩ rằng điều bạn nói chưa hoàn toàn đúng đâu..thật sự có những người rất cô đơn. HỌ chỉ biết tìm niềm vui khi trò chuyện với mọi người.
    đúng vậy.. không phải bất cứ ai lên mạng cũng chủ yếu vì nhu cầu sinh lý mà.. cũng có nhiều người muốn lên mạng chỉ để kiếm người nói chuyện quên buồn mà thôi.. vì nhiều khi không ai biết ai.. có nói cũng không sợ ai biết mình là người thế nào.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Unhappy

Để tui nói tiếp lời bạn nói còn thiếu nha
    ........và trong số những người lên mạng có người vì wá dư giã thời gian lên mạng để tán gái hay chửi lộn đại khái là vậy chứ không như những người muốn thư giãn cho khuây khỏa đâu.

Bac si quai di
    Guest
    Còn nữa, lên mạng để gặp nhau ở một chân lý. Chẳng hạn như vào diễn đàn heroin-aids vậy&#33;

Cảm ơn bạn đã sửa chữa sự thiếu sót của tui , khi nào rảnh mời bạn châù cafe nha .

POLYNET
    Guest
    DZAY LA` CA&#39;C BAN SAI ROI, TRONG DO CHI CO MOT SO NGUOI THOI CHU LAN MANG CO NHUNG DIEU LY THU LAM DO. KHONG HAN LEN MANG LA NOI PHET HAY CHUOI LON CHI CO NHUNG CON NGUOI THIEU HIEU BIET MOI LEN MANG CHUOI LON THUI.........HKHEKHKHEKHEKHEKHE

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast