Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 18

Thread: HAY UỐNG RỊU....!

five's Avatar

Mới đây five đã đọc một bài bao viết về: loài trâu rừng hay phải gặp kẻ thù như sư tử ...thế con nào khôn chạy trước,chứ con nào ngu chạy chậm thì bị thịt ngay.thế five và các bạn cùng suy ra thế này nhé===> người hay uống rịu thì các tế bào não sẽ bị hũy diệt, bởi vậy uông rịu sẽ làm cho tế bào não chạy hít ,tất nhiên là tế bào não KHÔN sẽ chạy trước ,tế bào NGU chạy sau sẽ bi triệt chủng .thế thì con ngươi hay uông rịu dần dần sẽ khôn và kô uống rịu nữa hay sẽ uống nhiều hơn hả các bạn.....?hihi B)
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

chùi ui ,bi giờ hnkvmt mới biết uống rịu lại có tác ... dụng dzữ dzậy hen :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

five's Avatar

thiệt đó hnkvtm, kô tin hả ....gọi 108 hỏi nhé...hihihi
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

hay lém.CBTĐ xin hưởng ứng hết mình,Hãy lập club bợm nhậu đi các bạn
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

sao vậy cho tui tham gia với bỏ tui àh ....
    HNKVMT gọi điện hỏi chưa
    uông rụi đó ..........có lợi lắm..bổ gan...
    nhin cái tháy mặt rượi gạo rồi
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

five's Avatar

Talking

Nè ý huynh nói ai dzay hả TKT bộ mẹt này đẹp chei dzay mè dém nói là nhìn vào là bít mẹt rụi gộ
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

Originally posted by five@Mar 17 2003, 09:49 AM
    Mới đây five đã đọc một bài bao viết về: loài trâu rừng hay phải gặp kẻ thù như sư tử ...thế con nào khôn chạy trước,chứ con nào ngu chạy chậm thì bị thịt ngay.thế five và các bạn cùng suy ra thế này nhé===> người hay uống rịu thì các tế bào não sẽ bị hũy diệt, bởi vậy uông rịu sẽ làm cho tế bào não chạy hít ,tất nhiên là tế bào não KHÔN sẽ chạy trước ,tế bào NGU chạy sau sẽ bi triệt chủng .thế thì con ngươi hay uông rịu dần dần sẽ khôn và kô uống rịu nữa hay sẽ uống nhiều hơn hả các bạn.....?hihi B)
    Đây là lần đầu Ngân mới nghen nói là rựơu có lợi cho sức khỏe đó.
    Không biết có đúng không chứ cô của Ngân nói uống rượu sẽ làm cho trí não của mình bị suy thóai. Uống rượu sẽ ảnh hưởng đến sự minh mẫn đó&#33;
    Không biết có thiệt không nữa&#33;
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

chắc là sẹo đó` em gái,mí anh vẫn minh mẫn như thường mà
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

five's Avatar

chòi mình thấy NÃO của mí người này vẫn bình thường àh .Nhưng hơi khác người xíu àh ...?
    hoquyphung84@yahoo.com

Uống rịu nhiều sẽ ...trẻ mãi không già ... LT nói thật đấy , các bạn tin không?&#33; (-_-).

Page 1 of 2 12 LastLast