Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 26

Thread: Tui muốn làm admin

Có welcome ko? :lol:

YM: kysirongs
    Suy cho cùng thì việc gì cũng có 2 mặt của nó.

Choài ! hân hạnh hân hạnh ! Qìn cao thì mệt thêm thui bạn ơi ! Nếu bạn tham gia tích cực thì admin là chuyện nhỏ mà Chúc vui !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Access_banned
    Guest
    thui để tui nhường chức admin của tui cho bạn nè , chời ơi tui mệt muốn chết đi vậy nè , thui bạn làm giùm tui đi nhen ! vui thiệt có người chịu làm giùm mình rồi !

QH ! Không được add admin tùy tiện ! tùy vào thái độ tham gia nữa admin QH à ! nếu như admin tùy tiện rất dễ die diễn đàn đó QH có biết hay không ! Quyền sinh sát của diễn đàn là trong tay admin đó !
    P/s : Mong bạn titanium thông cảm ! Mình đã nói là nếu bạn tham gia nhiệt tình thì chắc chắc mình sẽ add bạn vào admin's list mà ! yên tâm đi bạn à !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Access_banned
    Guest
    chời ơi anh bạn thân nói kì wé ! em chỉ nói đùa thôi , vì làm như thế nào , cũng fải cần những đềiu kiện tổng qúat thui mà , bạn hãy cố gắng nhem , sau đó được sự chấp thuận của tất cả diễn đàn tui sẽ ađd admin cho bạn

Pa admin này ko chiêu dụ hiền tài, nhỡ tui giỏi thiệt mà nói thế có phải uổng ko? :-D

Hẹn gặp lại 1 ngày gần đây.
    Suy cho cùng thì việc gì cũng có 2 mặt của nó.

Originally posted by Titanium@Mar 18 2003, 01:30 PM
    Pa admin này ko chiêu dụ hiền tài, nhỡ tui giỏi thiệt mà nói thế có phải uổng ko? :-D

Hẹn gặp lại 1 ngày gần đây.
    hihi .... bạn có thể chứng minh tài năng của mình mà B)
    nhưng chúng tôi sẽ rất welcome bạn níu bạn là "hiền tài" thực sự :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Visitor_quanghuy09
    Guest

Talking

khi nào minh mới trở thành đại tướng nhỉ? hihihihi :lol: <_<

Originally posted by Visitor_quanghuy09@Mar 20 2003, 05:32 AM
    khi nào minh mới trở thành đại tướng nhỉ? hihihihi :lol: <_<
    Hic chuyện đó không khó đâu bạn ah`, hãy poss bài tích cực vào thì một ngày gần đây bạn sẽ lên chức thui mà. hehheh chúc bạn thành công.
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Talking

NHư tui nè , chỉ mới tham gia diễn đàn có 7 ngày mà đã trở thành thiếu tá rùi nè

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Page 1 of 3 123 LastLast