Page 7 of 7 FirstFirst ... 567
Results 61 to 64 of 64

Thread: sự phát triển của diễn đàn và rựu

Trời , nếu dzậy thì "tám" không đi đâu , mất công về nhà BA&MẸ không nhận ra được thì khổ .

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Originally posted by catbuitinhdoi@Apr 13 2003, 05:06 PM
    HVLB kô hỉu ý của tui hả? Ý tui nói là rượu cũng là 1 cách( hơi tiêu cực 1 chút) rất hay để mí thằnng nghịên như tui từ bỏ ma tuý
    Xin đừng hỏi tại sao tui lại nhậu nhẹt hoài
    cái này chỉ là biện luận thôi! Có biết bao nhiêu cách, chứ đâu chỉ riêng có mỗi việc uống rượu áh.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Tuy đó là cách nói biện luận nhưng mà chúng ta có thể thông cảm được cho mấy ông ấy mà NTT , dẫu sao đó cũng là một trong những cách giúp quên đi những khoái cảm về ma túy mà

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

tám hỉu tui rùi đó,còn nhóc thì sao hả?
    Nhóc ơi chắc nhóc kô bít là bỏ dc ma túy khó như thế nào đâu. Mà nếu dc sự giúp đỡ của mọi người xung quanh thì kô nói gì trong khi anh phải tự cai mà lúc đó thì anh có bít gì đến mấy thứ thuốc cai nghiện đâu, anh dấu gia đình mà (cho đến bi giờ gia đình anh vẫn chưa bít anh từng nghiện đâu). Nhóc lúc đó anh kô thể nào ngủ dc và nếu kô có rượu thì anh kô bít mình sẽ ra sao nữa.Nhưng anh kô phủ nhận rượu có tác hại với sức khoẻ, chỉ mong mọi người trong diễn đàn này hỉu cho CB ,Bt và Trung Huy
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Page 7 of 7 FirstFirst ... 567