Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 29 of 29

Thread: thế nào là sự xuất tinh sớm !

Originally posted by quanghuy09@Apr 26 2003, 09:26 AM
    Chổ người lớn nói chuyện con nít hổng được xen vào biết chưa?
    Chời wơi ! Kô biết người ta bi nhiêu tuổi mè dém kiu lè con nít à :o PDC còn lớn tuổi hơn Huy đó....kinh nghiệm chắc còn nhiều hơn

Mình có 1 cái định nghĩa dzui mang ra để ''bà con'' xem thử :
    1. Ai sinh trước thì người đó ''già '' hơn ( tui sinh 18/10/1958)
    2. Ai có sự hiểu biết đúng hơn thì người đó ''lớn '' hơn .
    '' bà con'' có ai có ý kiến gì hôn ??
    There's the true that : we want to do so much for PHA but still can't reach our target. Can we change it if we try to do better?

Originally posted by quanghuy09@Apr 26 2003, 04:26 AM
    Chổ người lớn nói chuyện con nít hổng được xen vào biết chưa?
    Bạn nói gì lạ vâỵ hả, chúng ta có thể tự do ngôn luânj mà bạn, mỗi ngưới có một ý kiến khác nhau, nêu chúng ta hãy cùng nhau tham khảo và đưa ra hướng giải quyết tốt nhất
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Hic hic sinh năm 1958 á ? hic hic không biết không có tội mong tiền bối bỏ qua. Thâ5t sự xin lỗi quanghuy09 không có ý gì đâu mong BKON hiểu cho

shoo2006
    Guest
    he..he....trong này có nhiều tiền bối quá , mai mốt ăn nói cẩn thận một chút nha em , he..h.e. "kính lão đắc thọ " mà he.h..e...

Không sao cả, trên diễn đàn mọi người bình đẳng với nhau mà ; miễn sao có những ý kiến thật hay và bổ ích là mọi người sẽ đồng ý thôi ! Có dịp xuống Vũng tàu thì điện thoại cho mình để đi uống cà phê chơi : số đt là 0918 447 556 gặp Phạm Dũng Chi .
    There's the true that : we want to do so much for PHA but still can't reach our target. Can we change it if we try to do better?

Oh yeah! Anh ở Tp Vũng Tàu luôn hả? hay la gần thành phố vậy?

Anh ở gần ngã 4 giếng nướcem co dịp thì ghé anh chơi, gọi điện trước khi đi và khi đến ngã 4 giếng nước anh sẽ ra đón .Nhớ báo rõ các dấu nhận nhau nha . Số đt của anh là : 0918447556[/I]

Guest
    Guest
    Chòai ! yên tâm đi anh Dũng Chi ! Cái gì chứ xuống tụi nèy phải ghé anh chứ ! Có chỗ en nhậu mè không ghé thì ân hận cả đời đó ! hehe ! anh biết gòi mè ! Dân diễn đàn nèy từ boy đến girl từ admin đến members ai cũng chịu nhậu hết á !Plze wait and see

Page 3 of 3 FirstFirst 123