Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 26

Thread: Làm Sao Để ....?

TTN dạo này thâý tình trạng các member poss nhiều bài nhưng chủ yếu để lâý số lượng làm cho trọng tâm của diễn đàn ít được mọi người quan tâm.

Mong ban ĐH hãy đưa ra cách giải quyết vấn đề nan giải này, nhất là chuyên mục matuy/hiv-aids, phần này mong các member chú ý, không đưa những bài lạc chủ đề vào trang này , TTN đã nghe mọi người xung quanh bàn tán là diễn đàm dạo này chán lém, không đi sâu vào vấn đề HIV_AIDS.

Tránh để tình trạng diễn đàn heroin-aids trở thành nơi vui chơi của những ai thích tiêu khiển , những chuyên đề đó đã được cài đặt hết trong chuyên mục giảu trí rồi , mong các member chú ý điểm này , hãy nâng cao tiêu đề của diễn đàn lên hàng đâù heroin-aids
    Mong các mod cộng tác để cùng ban ĐH đưa ra cách giả quyết
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Rất tán thành với ý kiến của TTN ! Chuyyên mục ma túy, HIV-AIDS là một chuyên mục trọng yếu của trang web ! Đó chính là nền tảng của website và diễn đàn ! Những bài viết không có chất lượng và mang tính chất viết để tăng bài viết từ ngày mai BT và cac MOD sẽ kiểm duyệt và sẽ del tất cả những bài viết đó !Mong các bạn thông cảm...
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

five's Avatar

five cũng nghĩ như ttn đâý nhưng làm seo bây chừ ,chỉ có ý thức của từng cá nhân thui....Và mong bt và addmin sẽ làm tận gốc nhé(nếu có những bài của five như vậy xin làm dzùm luôn cho)
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Visitor_chiminhanh
    Guest

Wink

ừa, cũng mong những người có trách nhiệm nên dzui dzẻ 1 tí, đừng có thành kiến dzới ngừ khác mà post bài lên nói khéo này nọ, dễ mất lòng nhau ----> dễ xa diễn đàn lắm. Nếu ko thích gì thì nhắn tin cho ngưới ta, nói cho người ta sửa, nếu ko có kết quả, thì mới lên tiếng trên đây. Đã luôn miệng nói người cùng 1 nhà.... 1 nhà mà như dzậy à?

Lightbulb

ôi, 1 câu nói mới chân tình lờm seo hixhix

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

em có ý kiến thế này.. đã là thành viên của diễn đàn thì phải tuyệt đối tuân theo những điều này.. để làm gương cho các thành viên mới vào.. (nhất là các Admin và Mod).. Cần phải đưa thông báo đến tòan bộ thành viên các điều khỏan nhất thiết cần tránh sau:
    1/ Không gửi bài viết với các nội dung chỉ là những từ như OK, aaaa, ooooo, hoặc chỉ có các biểu tượng vui..
    2/ Đã đóng góp ý kiên trong bài viết thì ít nhất phải trên 1 dòng.. tức là phải được trên hai câu nói.
    3/ Không chỉ trích hay cố ý nói xấu một thành viên nào khác (cái này thì chắc đã có quy định)..

Em chỉ đưa ra một số ý kiến.. nếu mọi người thấy được thì nên thông báo cho tất cả các thành viên... và đóng góp thêm cho em nếu em sai sót.
    Mọi mục đich đều nhằm nâng cao chất lượng diễn đàn.. vì diễn đàn ngày càng nhiều người tham gia.. hy vọng mọi người tán thành. Nếu ai nhiều lần vi phạm thì treo nick, còn cố ý chống phá thì nên DEL nick. bởi ở đâu cũng thế.. muốn vững mạnh thì phải có kỷ cương. Xin các Mod lưu ý dùm em. Nhất là các Mod là những thành viên tiêu biểu.. cẩn trọng mọi việc mình làm kể cả lời nói của mình luôn.
    Xin cám ơn mọi người đã xem
    Nhocthuytien.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Tui tán thành , làm như zdậy diễn đàn của chúng ta mới không có kẻ phá hoại tốttốtlắm

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Vâng &#33; Từ hôm nay coi như nội quy post bài là bài viết của NTT &#33; Các bạn không pản đối mình chứ &#33; Xin cảm ơn nhóc thủy tiên rất nhiều &#33;
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Nhưng điều trước tiên ko phải là cách poss bài của các member trong diễn đàn mà đó là làm sao để diễn đàn không đi lệch chủ đề của mình một cách trầm trọng.
    NTT nói như vậy đúng lém, làm sao ko để những trường hợp đó xảy ra, dù có chuyện gì đi nữa thì chúng ta hãy lâý Đàn Kết làm trọng. Các thành viên hãy cùng đoàn kết với nhau bảo đảm những chuyện như XXX ko thể xảy ra một lần nữa. Qua việc đó chúng ta hãy coi trường hợp của TTN và XXX hiểu lầm nhau là một kinh nghiệm để sau này ko còn tái phạm. TTN xin lỗi vì thời gian qua đã làm XXX hiểu làm TTN &#33; Chúng ta là người một nhà mà phải không &#33; Đừng có như vậy nữa nhé XXX &#33;
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Tôi rất tán thành các ý kiến đó... mình làm như thế cũng nhằm mục đích là để phát triển diễn dàn thôi mà ?
    còn nếu ai mà cảm thâý ko thích với những điều kiện trên mà vẫn tiếp diễn thì kích cho bay nick luôn .minh làm vâỵ cũng nhằm mục đích phát triễn diễn dàn thôi mà
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Page 1 of 3 123 LastLast