Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 26

Thread: Làm Sao Để ....?

Wink

Originally posted by Visitor_chiminhanh@Mar 18 2003, 04:27 PM
    ừa, cũng mong những người có trách nhiệm nên dzui dzẻ 1 tí, đừng có thành kiến dzới ngừ khác mà post bài lên nói khéo này nọ, dễ mất lòng nhau ----> dễ xa diễn đàn lắm. Nếu ko thích gì thì nhắn tin cho ngưới ta, nói cho người ta sửa, nếu ko có kết quả, thì mới lên tiếng trên đây. Đã luôn miệng nói người cùng 1 nhà.... 1 nhà mà như dzậy à?
    Chuyện này thật lòng các mod rất áy náy với CMA , mong bạn thông cảm . TTN chỉ muốn gửi đến CMA lời sorry chân thành nhất . Điều mà mình đã làm thì chính bản thân mình sẽ tự kiểm điểm, mình cũng chỉ vì lợi ích chung của diễn đàn thui bạn àh. Qua chuyện này mong bạn hãy gạt bỏ những hiểu lầm mà tham gia diễn đàn cùng mọi người nha.
    Mình rất mong bạn trở lại cùng với diễn đàn , hãy đoàn kết cùng nhau đưa diễn đàn ngày càng đi lên bạn nhé.
    Thân....
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Chúng ta lè anh em một nhà mè....Đâu dễ gì vì 1 chuyện nhỏ này mà xe rời nhau he.....Hãy bỏ we tất cả và cùng ném tay đòan kết xây dựng diễn đàn.......
    "ĐOÀN KẾT , ĐOÀN KẾT , ĐẠI ĐOÀN KẾT ---> HEROIN-AIDS.COM VỮNG MẠNH MUÔN NĂM !!!"

tui cũng tán thành các qquy định của NTT đưa re...

Đã như vậy đề nghị các MOD thanh lọc kỹ chuyên mục mình quản lý ! bài nào không có nội dungmong các mod del dùm BT ! BT cảm ơn rất nhiều (Chỉ chuyên mục ma túy - hiv/aids)
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Xin cám ơn mọi người ủng hộ ý kiến của em!
    Chỉ riêng chuyên mục ma túy - hiv - aids mà anh BT đưa ra mọi người cần sửa.. thì những chuyên mục còn lại.. em nghĩ không cần DEL bài làm gì.. chỉ cần từ nay về sau chú ý đến các bài viết là được rồi.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

NTT nói đúng đâý BT những chuyên mục viết rồi thôi dal làm gì, hãy cho nói vào quá khứ đi ,để mọi người thâý đó mà rút kinh nghiệm ko tái phạm nữa .......
    diễn dàn này chủ yếu là MT mà còn những cái khác là giải trí thôi. :lol: :lol: :lol:
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Hãy cũng nhau làm tốt nhiệm vụ nha các bạn, chúng ta cũng ko cần thiết del những bài viết trước đây, hãy coi đó là một vết sướt mà còn tránh né chứ .
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Unhappy

ok , tui là người đầu tiên giơ cả 2 tay 2 chân đồng ý

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Vấn đề này cần được giải quyết sớm, chứ tình trạng vầy hoài quanghuy09 sao có nhiều lính được hic hic. Có khi còn làm cấp dưới nữa mới khổ hic hic

Talking

Thì bạn cứ việc tích cức viết nhiều bài vào ,nhưng mà phải có chất lượng đó chứ bài viết chẻng có chất lượng thì chẻng ai chấp nhận cho đâu .

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Uh dĩ nhiên rồi, nhưng mà nhiều khi thấy có mấy người post bài gì đâu không cũng nản chẳng muốn post tí nào

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast