Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 26 of 26

Thread: Làm Sao Để ....?

Originally posted by quanghuy09@Apr 29 2003, 07:53 AM
    Uh dĩ nhiên rồi, nhưng mà nhiều khi thấy có mấy người post bài gì đâu không cũng nản chẳng muốn post tí nào
    Nếu như bạn gặo trường hợp như vâỵ thì bạn cũng có thể chỉnh xửa mà, nếu như không nằm trong chuyên mục mà bạn quản lý thì thông báo cho mod của chuyên mục đó chỉnh sửa lại. Như vâỵ bảo đảm lần sau bạn không còn thấy chán nản khi poss bài nữa
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

TTN nói rất có lý quanghuy09 sẽ chú ý nhiều hơn về vấn đề này

theo dấu chân của khách viếng thăm.... I vào cái mục này....ở cương vị là một thành viên....I cũng chỉ biết suy nghĩ....có lẽ cũng cần phải hâm nóng nó lại một chút.

Muốn hâm nóng phải cần có lửa ku nhể ,cũng muốn nhóm nhưng ko biết bắt đầu tứ đâu?????????????????????:alien-baby-6:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

vâng...chẳng biết bắt đầu tư đâu....có lẽ viêc đó để cho các bác trên bộ làm...mình làm thường dân...đâm ra...chỉ biết đi kiếm củi về rồi để đấy thôi

Quote Originally Posted by caydangtinhdoi View Post
    vâng...chẳng biết bắt đầu tư đâu....có lẽ viêc đó để cho các bác trên bộ làm...mình làm thường dân...đâm ra...chỉ biết đi kiếm củi về rồi để đấy thôi
    Ke ke anh cho ku ít lửa này muốn đốt đâu thì đốt .Khi ku rảnh lang thang trên mạng ,tham gia một diễn đàn nào đó mềnh có thể đưa link trang web của diễn đàn mình vào chữ kí hoặc khi mình quen rồi mình có thể giới thiệu diễn đàn của mình , đừng ngần ngại khi giới thiệu mình dã từng nghiện và nhờ đâu mình cai đc nghẹo ,anh thấy rất nhiều người quan tâm đén vấn đề ma tuy nhưng họ ko biết tên trang wed này he he làm như vậy đi ,anh tham gia 6 diễn đàn cũng có một chút hậu quả rùi đấy , à quên hiệu quả
    Loằng ngoằng mấy hum nữa chém gió mỏi tay:01:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Page 3 of 3 FirstFirst 123