Results 1 to 4 of 4

Thread: Cần hỏi về ma túy đá?

Cần hỏi về ma túy đá?

Làm ơn cho mình hỏi về ma túy đá, lần đầu sử dụng có cảm giác buồn nôn như các loại ma túy khác không? Tác hại của nó như nào? Dùng bao lâu thì nghiện ? Thanks các bạn nhiều

Ice (trông giống như là bột ngọt) sử dụng bằng cách hơ nóng rồi hít khói (giống cách sử dụng heroin - hơi cầu kỳ hơn 1 chút).
    Lần đầu sử dụng thì đương nhiên là cơ thể có phản ứng ứng rồi vì coi như lúc đó cơ thể bị nhiễm độc mà! còn buồn nôn hay chóng mặt..hay gì gì đó thì còn tùy vào cơ địa của mỗi người. Tác hại của các loại ma túy tổng hợp (MTTH) nói chung - "đá" nói riêng còn kinh khủng hơn heroin nhiều, phần đông những người sử dụng MTTH là quên trước quên sau rất dể dẫn đến tâm thần vì nhũn não.
    Dùng bao lâu thì nghiện à! Xin các bạn hãy luôn nhớ rằng : " Đừng thử ma túy dù chỉ một lần ".
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

Tốt nhất bạn hãy tránh xa món đó, nếu bạn không muốn biến con người mình thành một thứ bỏ đi.
    Hãy quan tâm đến những người thân quanh mình và chăm lo cho tương lai đi bạn ơi.
    Hãy từ bỏ ma túy để tìm lại giá trị đích thực của mình.

thằng bạn mình nó củng chơi đá giờ bị tâm thần khá nặng và còn bị H nữa , rất hại cho não
    GIANG HỒ HỄM ÁC KO NÊN TIN AI NGOÀI BẢN THÂN MÌNH :112: