Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 24

Thread: giúp em với!

sắp tới sinh nhật của người mà em để ý gùi
    mà em không biết mua gì tặng cả
    mấy anh chị giúp em với
    nên mua gì rẻ mà đẹp nha ! nhan dùm nha sắp tới ngày gùi đó
    cám ơn nhìu nha!!!!!!!!!&# 33;!!!!!!!!!&# 33;!!!

phuthuy
    Guest
    hahhahahahahahahahahahahahaha
    tội nghiệp Tín ghê ta ơi
    con nhỏ dó cũng có phước lắm đó
    để chỉ cho nha : thú nhồi bông (ko cần to lắm khỏang 20 mấy ngàn là ok rồi),1 cái lắc,áo , cây cảnh (chú ý con gái thừơng thích hoa ỏ xương rồng ....tùy u chọn nhá)....quan trọng nhất là nó xuất phát từ tắm lòng của T thôi ,càng độc đáo càng dễ ăn điểm đấy
    nhớ 1 tấm thiệp nha
    CHÚC KILLER THÀNH CÔNG NHA

Access_banned
    Guest
    cho quochuy gợi ý cho killer một chút nhen : theo kinh nghiệm của quốc huy ! hehehehehehe ! thì dễ ẹc thui ! killer mua một món quà gì đó mà theo killer thấy đẹp là được rồi ! rẽ thì càng tốt ! miễn là thấy đẹp và rẽ thui ! theo tôi nghĩ người con gái không cần những món quà đắc tiền và vô bổ đâu ! hay la tặng cho người mà mình yêu chiếc áo có chữ : iloveyou ! sẵng đó nói lên lời yêu người ấy !tại vì killer là bạn thân của peter nên peter mới gợi ý một vài câu đó !

cám ơn 2 bạn nha!
    thú nhồi bông hả? mình cũng tặng gu`i nhưng bây giờ người ta lơn gùi không tậng thú nhồi bông nữa đâu , (kỳ lắm ) QH thì bảo là mua cái áo thun có chữ ilôveyu hả? nhưng mà người ta biết gùi (nhưng không có.....tui) xhxihĩhĩhi
    chắc killẻ mua một đóa hoa hồng cát xì nái để tặng we'
    ( suy nghĩ mấy ngày mới ra được cách này đó ) các bạn nghĩ sao?

Access_banned
    Guest
    Originally posted by killer@Nov 26 2002, 05:16 AM
    cám ơn 2 bạn nha!
    thú nhồi bông hả? mình cũng tặng gu`i nhưng bây giờ người ta lơn gùi không tậng thú nhồi bông nữa đâu , (kỳ lắm ) QH thì bảo là mua cái áo thun có chữ ilôveyu hả? nhưng mà người ta biết gùi (nhưng không có.....tui) xhxihĩhĩhi
    chắc killẻ mua một đóa hoa hồng cát xì nái để tặng we'
    ( suy nghĩ mấy ngày mới ra được cách này đó ) các bạn nghĩ sao?
    không có chi đâu killer ơi ! nhưng theo teo thấy ! thì mì đừng tặng bó Hồng ! không có lợi ít gì cho nàng đâu và nàng cũng chê cho mà xem !

chứ tặng gì giờ hả QH ? giúp tao với?

be_nhoc
    Guest
    Sau một hồi suy nghĩ cho killer, bé nhóc thấy tặng nàng một cái lắc tay nhỏ nhỏ xinh xinh đi, được chứ hay một cái kẹp tóc. Nhưng nói gì thì nói bé nhóc thấy nếu killer có khả năng làm ra một cái gì đó đẹp tặng thì hay hơn đó.
    À mà nhóc thấy con gái hầu như ai cũng thích cái chuông gío hết đó. Killer ráng suy nghĩ thêm nha.

Sad_feeling
    Guest
    Originally posted by be_nhoc@Nov 27 2002, 02:14 PM
    Sau một hồi suy nghĩ cho killer, bé nhóc thấy tặng nàng một cái lắc tay nhỏ nhỏ xinh xinh đi, được chứ hay một cái kẹp tóc. Nhưng nói gì thì nói bé nhóc thấy nếu killer có khả năng làm ra một cái gì đó đẹp tặng thì hay hơn đó.
    À mà nhóc thấy con gái hầu như ai cũng thích cái chuông gío hết đó. Killer ráng suy nghĩ thêm nha.
    chòi ! cái lắc chắc gẻ lém hẻ be nhoc ! tụi này tòan con nhà nghèo ko à !

uuhuh bé nhóc ui ! killẻ là thợ làm vòng mà (nhưng không phải vàng nha) killẻ tặng người ta nhiều vòng lắm gùi ,mà người ta đâu có đeo đâu . vì nguời ta nói là đeo vô là tay bi dị ứng ,,, hcihcihciicichich ( người ta chỉ đeo vàng không hà , mà killẻ thì túng we'
    chắc là killẻ đành nghe theo bé nhóc we' ,mua một cây kẹp tóc xịn một chút nhá
    ( bé nhóc cho killẻ địa chỉ liên lạc đi ,bửa nào killẻ làm tặng bé nhóc một chiếc vòng xinh xắn nha, do chính tay killẻ làm đó nha )

hehe .... theo tui ,anh Killer tặng cho cô ấy cái gì cô ấy thích là hay nhất à (wen nhau lâu gùi chắc anh cũng biết cô ấy thích gì chớ) ,và nếu là món quà tự tay anh làm thì càng good
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Page 1 of 3 123 LastLast