Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 14 of 14

Thread: Bạn gái mình bị lợi dụng

(^_^), vậy là ổn được một phần rồi đó. Nếu ấy bắt chuyện với bạn thì tùy tình huống. Nếu hỏi chuyện vặt như là học hành, thi cử thì bạn cứ thoải mái mà tám với nhau. Còn đề nghị đi về chung thì bạn nên nhận lời nhưng trên đường đi tránh bàn chuyện "chính trị" giữa hai bạn hoặc giữa ấy và ông kia. Mình nghĩ là không nên. Còn nếu ấy đã bàn rồi thì bạn cũng nói nhưng ít thôi cố lái sang đề tài khác vui hơn như đi ăn kem chẳng hạn
    Kinh nghiệm DTT chưa có nên có gì sai sót xin bỏ qua cho (o_O)
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Thế thì bây giờ em nên tập trung vào việc học được rồi đấy. Đừng suy nghĩ vẩn vơ mà ảnh hưởng tới tương lai của mình sau này. 18 tuổi yêu không phải là sớm nhưng chưa yêu cũng chẳng thiệt thòi gì đâu.

đồng ý, bạn lo học hành đi
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Bạn hãy lấy sự kiện này làm nỗ lực học tập. Ấy nếu biết bạn học sieng lên, đậu ĐH thì ấy sẽ bỏ quên cái ông kia mà theo bạn đấy. Cố lên
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Page 2 of 2 FirstFirst 12