Results 1 to 5 of 5

Thread: xin cám ơn !

Access_banned
    Guest
    xin cám ơn tất cả mọi người đã cóng hiến rất nhiều thời gian cho trang web chúng tôi , chúng tôi rất xúc động khi mở những bài viết của các bạn , đọc rất dễ thương , và mấy bạn pót rất nhiều mang rất nhiều tính chất nghệ thuật để duy trì và fát triển trang web , chúng tôi rất xúc động vì những tình cảm của tất cả các bạn đã và đang dành cho chúng tôi , không có niềm vui nào hơn , khi chính tôi đã thấy được từng bài viết và đã theo dõi về những quyền hạn làm Mod va Admin của các bạn thật nể fục và duy tâm ! xin cảm ơn !xin cảm ơn tất cả mọi người đã đến với chúng tôi !

hic...không biết có tui ko cè ....Seo mà khách séo wé dzậy QH , tất cả chỉ vì sự phát triển lớn mạnh của diễn đàn mà........

You're welcome.
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

chòi ạ ,người nhà cả mờ anh QH làm gì khách sáo dzữ dzâỵ hả :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Ừh &#33; Anh QH khách séo wé đâý , chúng em được giao nhiệm vụ làm mod thì phải tích cực để làm gương cho các members và những thành viên mới chứ, hổng lẽ cứ đứng nhìn như dzậy hèo seo ?
    Nhưng dù sao cũng cẻm ơn lời động viên của anh, chúng em sẽ cố gắng hơn nữa để khỏi phụ lòng tin của anh.
    Bibi anh.
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em