Results 1 to 3 of 3

Thread: Đề nghị với ban quản trị diễn đàn

hoangtuan
    Guest
    Diễn đàn sao mà tùm lum lộn xộn quá. Đề nghị cho tui cùng làm admin, tui sẽ làm cho diễn đàn đẹp hơn, nhiều chức năng hơn ! Nghiêm túc đó, vì tui thâý trang chủ hay quá.

Originally posted by hoangtuan@Mar 19 2003, 04:31 AM
    Diễn đàn sao mà tùm lum lộn xộn quá. Đề nghị cho tui cùng làm admin, tui sẽ làm cho diễn đàn đẹp hơn, nhiều chức năng hơn ! Nghiêm túc đó, vì tui thâý trang chủ hay quá.
    Bạn cũng nói nghiêm túc đâý chứ ? Bạn muốn tham gia cùng chúng tôi, rất vinh hạnh đón tiếp bạn , nhưng vấn đề bạn nói chúng tôi đang khắc phục đây, bạn hãy đóng góp ý kiến để chúng tôi có thể nâng cao chất lượng của diễn đàn.
    Bạn muốn làm admin để điều chỉnh lại diễn đàn àh, bạn hãy tham gia tích cực, ban điều hành sẽ lưu ý , ban điều hành hiện nay cũng có thể làm những việc như vậy nhưng còn đang tiến hành . Rất vinh hạnh đon tiếp bạn
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

okei ! bạn đợi từ bây giờ cho đến ngày 10/4 đi ! Tui đang design lại tòan bộ trang web. Một giao diện mang tính trẻ trung và hiện đại. Có thể đó là phiên bản chính thức của heroin-aids.com bạn à !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ