Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 15

Thread: hãy nắm lâý tay em tôi!

VÀO MỘT NGÀY DÂÙ NĂM, CHỊ NGHE TIN EM NHIỂM HIV. CHOẤNGVA BÂTS NGỜ DÊN LẶNG NGƯỜI!!!!!!!!&# 33;!!!!!!!!!&# 33;!!!!!!!!!&# 33;!!!!!!!!!

CHI KO HỀ QUEN EM, NHƯNG CỦNG DÃ VÀI LÂNF THÂY EM-1 CÔ BÉ CÓ VẺ "BỢM", BIẾT ĂN CHƠI VÀ HÌNH NHƯ HƯ HỎNG. SONG CHUYỆN EM MẮC BỆNH CHƯA BAO GIỜ CHỊ DÁM NGHĨ TỚI , DÙ LÀ THOÁNG QUA....EM ƠI!!

NGƯỜI TA DỒN EM DÃ LÂY BỆNH CHO MỘT SỐ BẠN NAM Ở CÙNG TRƯỜNG. CÓ THÂTJ NHƯ VÂỴ KO HẢ EM? QUẢ THÂTJ LÚC DÂÙ CHỊ GHÉT EM DẾN TỘT DỘ.TẠI SAO EM LẠI ÁC DỘC NHƯ THẾ CƠ CHỨ!!?? NHƯNG CÀNG GHÉT EM CHỊ LẠI THƯƠNG EM NHIỀU HƠNNỮA. EM CÓ BIẾT KO?....

TUỔI 18- EM BƯỚC VÀO DỜI VỚI BAO BỠ NGÕ, NHƯ MỘT MÂMF NON TÍ TÁCH NHÚ CHỒI, TRÀN DÂỲ SỨC SỐNG. VÂỴ MÀ BÓNG DEN DÃ VỘI ÂPJ XUỐNG CUỘC DỜI BÉ BỎNG EM TÔI.DỂ RỒI........

THẾ LÀ HẾT! TRONG SUY NGHĨ EM DANG GIẰNG XÉ, QUẰN QUẠI GIỮA HAI BỜ SỐNG - CHẾT. EM TUYỆT VỌNG, HÂNJ DỜI VÀ MUỐN DỜI CỦNG PHẢI NHƯ EM. BỎ NHÀ RA DI, LANG BẠT KHẮP NẺO DƯỜNG, NHỮNG GIỌT NƯỚC MẮT CHÁT CHUA LÀM TIM EM CHAI SẠN. KO AI CHÌA TAY RA VỚI EM, DÙ LÀ MỘT ÁNH MẮT CẢM THÔNG, CHIA SẺ.

CỨ NGHỈ DẾN DÁNG EM XIÊU VẸO, LANG THANG, BỜ VAI EM RỦ XUỐNG DÂỲ CHÁN NẢN. CHỊ THƯƠNG EM BIẾT NHƯỜNG NÀO NHƯNG CHỊ CŨNG KO DỦ CAN DẢM SIẾT CHẶT TAY DỂ KÉO EM VỀ VỚI TỔ ÂMS GIADÌNH. TÂT CẢ MỌI NGƯỜI , ÍT AI CÓ THỂ DỦ SỨC PHÁ VỠ CÁI HÀNG RÀO NGĂN CẢN DÓ, DÙ LÚC NÀO HỌ CŨNG HÔ TO KHÂỦ HIỆU: CHIA SẺ VỚI NHŨNG NGƯỜI BI AIDS". TỒI TỆ QUÁ PHẢI KO EM?NHƯNG EM DỪNG VÌ DÓ MÀ BẾ TẮC.!!

EM THÂN YÊU! CUỘC SỐNG LUÔN LUÔN BIẾN CHUYỂN, CŨNG CÓ MẶT TRÁI VÀ MẶT PHẢI. NẾU AI CỦNG DƯỢC HẠNH PHÚC , MAY MẮN , DÂỲ TIẾNG CƯỜI VÀ NIÊM VUI THÌ CÒN GÌ LÀ CUỘC SỐNG. DÓ CHẲNG QUA LÀ NHỬNG CHUỖI NGÀY TẺ NHẠT THÔI EM Ạ!

EM HÃY CHO DÓ LÀ BÂTS HANH MÀ VUỢT QUA EM NHÉ!

CUỘC DỜI NÀY DÙ DAU XÓT HAY NGỌT NGÀO THÌ CŨNG LÀ KẾT TINH CỦA NHỮNG GÌ DẸP DẼ NHÂT MÀ TẠO HÓA BAN TẶNG CHO CHÚNG TA. NHƯ CHÚ ONG KIA, NÓ CHÍCH TA DAU DƠN NHƯNG DÃ CHƯNG CÂTS HƯƠNG HOA , DEM LẠI MÂTTJ NGỌT CHO CUỘC SỐNG NÀY.VÌ VÂỴ , HÃY DÒN NHÂNJ VỚI TÂTS CẢ SỰ BAO DUNG , DỘ LƯƠNG VÀ CHAN HÒA. EM GÁI BÉ BỎNG CỦA CHỊ ƠI!!!

Wink

Đừng tuyệt vọng tôi ơi đừng tuyệt vọng .....đâu phải cuộc sống đã là chấm hết đối với bạn. Bạn hãy cố gắng sống tốt hơn và hãy cố giúp những người đồng cảnh ngộ xung quanh nhé. Khi cuộc đời vẫn còn lẽ sống , thì ta hãy cố gắng sống có ích và sống hết mình.

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Unhappy

Hãy luôn HYVONG chứ đừng tuyệt vọng vì đời chẻng ai biết trước ngày mai sẽ xãy ra chuyệbn gì đâiu

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Trong cuộc sống này không có chuyện gì là không thể xảy ra bạn ah`,. nhưng điều quan trọng hơn là mình phải làm gì khi đón nhận nó, tôi không tin là bạn không thể làm được .
    Bạn đã nói người em của mình bị nhiễm và truyền qua cho những chàng trai cùng trường, sự thật này không chỉ riêng bạn mà ngay tôi đây cũng còn phải sửng sốt, nhưng người em đó có biết hành vi của mình hay ko ? hay là chỉ vô tư ko biết gì về nó, hay chỉ là một nỗi vô ý.
    Trên đây là sự việc cảnh báo cho những ai thiếu hiểu biết về căn bệnh thế kỉ này.
    Đừng dồn mình vào những nỗi tuyệt vọng nữa bạn àh, chuyện đó chỉ xảy ra ngoài ý muốn của người em bạn và mọi nguời xung quanh thui mà.
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Thumbs up

Làm người ai lại chẻng có lúc vui lúc bùn lúc say lúc tỉnh Nhưng dù say hay tỉnh bùn hay vui ta cũng không nên chán nản mà đánh mất niềm tin vào cuộc sống <_< <_< <_< <_< <_< <_< <_<

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

day la cau nguyen xay ra doi voi 1 em gai ma toi biet duoc nen rat kho khan cho toi mac du toi rat muon lam cai gi do cho em . toi chi biet em chu chua co duco 1 phut giay nao tro chuyen de gio day chia se cung em . toi mong em se doc duoc nhung dong nay cua toi

Talking

mong ước của bạn sẽ được toại nguyện ngay thui CNNN à&#33;

Wink

"Hãy nắm lâý tay em tôi&#33; " ...đừng ngần ngại bạn hỡi hãy chia sẽ những nỗi buồn của bạn với chúng tôi .Conang_ngongao àh, như vậy là bạn cũng đã góp một phần giúp đỡ họ rồi đó ..chỉ cần bạn quan tâm đến họ và giúp đỡ họ , dù là những việt nhỏ nhặt nhất : thế là bạn đã giúp cho họ cảm thấy tin yêu vào cuộc đời này rồi

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Thật là cảm động&#33; quanghuy09 mong rằng không có bất cứ ai xa lánh hoặt bỏ rơi những người như vậy. Hãy vững tin và cố gắn vượt qua. Niềm tin là sự sống

Jap4viet
    Guest
    hic hic&#33;&#33;&#33; giá mà ai cũng nghĩ như bạn thì cuọc sống này sẽ đẹp đẽ biết bao&#33;&#33;&#33;&#33;

Page 1 of 2 12 LastLast