Results 1 to 7 of 7

Thread: thông béo ...tin mới đây nha!!!!

five's Avatar

Cool

hôm nay TKT trúng số rùi bà con ui .... :lol: may mà hôm qua TKT gặp được anh BÁN VÉ SỐ tại đà nẵng :lol:
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Access_banned
    Guest
    bao nhiêu tiền thế , để cho tui mược vì tui đang kẹt tiền nhậu nhẹt nè !

hic.. TKT trúng số thì có ảnh hưởng chi tới nền hòa bình diễn đàn nhỉ.. ở tận Đè Nẽng lận mừ.. có pao pà con en chè được đâu hic.. NTT bi giờ chỉ nghĩ tới ăn uống mà thôi.. đói pụng quá.. hic.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

NTT đúng là một tâm hồn ăn uống..... :lol:
    chùi ui &#33; five nói thiếu là TKT MUA VẾ SỐ CỦA BAN THÂN TRÚNG :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
    MÌNH NÓI TRÊN DIỄN DÀN LÀ CHƠI NHƯNG KO QUÊN NHIỆM VỤ .....còn sự hiểu lầm giữa TTN . CMA đã giải quyết rồi ...còn chuyện gì nữa :ph34r: :ph34r: :ph34r:
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Hic chuyện hỉu làm giữa TTN và CMA thế là kết thúc được gòi hông nhắc lại nữa nghen, TKT trung súa seo tui chẳng thấy gì cả dzâỵ, hic hic đang thíu xiềng đi meo, chét đây, hic hic TKT mau dzé xúa của anh BT chúng hả. Thiệt tình là hên thật đó nghen
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

NTT có tâm hồn ăn uống thì cũng có gì xấu nào.. Con gái thì từ xưa tới giờ đều thế mà. hihi.. Ai có tâm hồn ăn uống như NTT thì khai nghen.. mai mốt gặp nhóc thì nhóc dẫn đi ăn đã luônnnn à. hihi
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

TTN nè, hic ăn cái gì cũng được cả, càng nhìu món càng tốt, mai mốt nhớ dẫn TTN cùng đi nha.
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em