Results 1 to 6 of 6

Thread: cần phải xem lại

phuthuy
    Guest

Red face

dây là 1 webside dành cho heroin-aids nhưng hình như thông tin về nó hơi bị ít dấy , ban quản trị cần phải xem lại di
    nếu tôi là 1 người nghiện hay dã nhiễm HIV thì webside này ko giúp ích dược gì cả
    xin lỗi nếu như những nhận xét này có gì quá dáng

Access_banned
    Guest
    đúng vậy ! bạn nói rất đúng ! tôi cũng thấy vậy ! nhưng thưa bạn trong sân chơi nào cũng fải có sự nói chuyện vui đùa ! thiết nghĩ nếu trong sân chơi mà tòan nói về ma túy không co sinh họat chung thì rất tiếc ! tôi nói như vậy là không fải có ý nói bạn nghĩ sai nhưng hòan toan bạn nghĩ chưa đúng về trang webnay ! rất nhiều mục có hướng dẫn đấy chú ! nên nhớ rằng trang web của hẻoin !

Lãng tử
    Guest

Smile

Theo tôi, một khách tham quan bình thường ! Tôi thấy trang web có nội dung rất phong phú. có lẽ bạn chưa coi nội dung trong web ! Bạn đừng quên đây chỉ là diễn đàn, là nơi trao lụân của mọi người. Cần thông ton xin mời bạn Vào đây

đúng gùi ,phuthuy chưa coi nội dung web mà đã dzô diễn đàn liền phải hông?
    tuy nhiên ở đây bọn mình cũng có nói về ma túy ,về aids đấy chứ ,và cả nhiều thứ khác nữa
    Chắc chắn khi xem nội dung web xong ,nhiều người sẽ muốn đóng góp cái gì đấy để ủng hộ lời kêu gọi HÃY TRÁNH XA MA TÚY của webmaster ,và theo tui cách tốt nhất là hãy tham gia diễn đàn này,vừa là nơi thư giãn ,vừa thu thập thêm nhiều thông tin khá lý thú ,và ở đây bạn còn có thể tự do nói lên suy nghĩ của mình về đại dịch HIV-AIDS (chứ nghe mỗi webmaster nói thì cũng hơi ... chán ,nhờ ,hhìhì...) mà không phải e ngại mọi người nói này nói nọ
    đấy là mục đích của diễn đàn này đấy bạn mình ạ :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

chà &#33; dzám chê nghe anh nói dzõm hẻ &#33; hùm &#33; ... hùm &#33; Nhưng sao mà nói đúng quá dzậy
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

hehe ... dzâỵ mới hổng bị la chớ
    nhân đây cũng phải cảm ơn bạn lãng tử đã tạo cái link dẫn thẳng vào trang web chính luôn ,hay đâý chứ :rolleyes:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------