Results 1 to 6 of 6

Thread: Anh dau co hieu em chut nao!

Guest
    Guest

Wink

</span><span style=\'color:purple\'> [quote][list]

Co phai con trai ai cung the ko? Co tinh ko hieu hay muon lam ga kho trong bai " Phuong Hong " nhi? Hay da rat hieu nhung lai muon lam nguoi khac dau kho de thu suc chiu dung cua nguoi ta chu....
    Khong hieu noi :unsure:

không phải con trai ai cũng cố tình không hiểu.. mà đôi khi họ thật sự không chịu hiểu.. dù rằng điều đó rất dễ hiểu.. con trai vốn là thế ... hơi vô tâm, đôi khi làm con gái bực mình đến phát khóc.. thế mà vẫn cứ trơ trơ như chưa biết gì.. có phải không?
    Thật ra NTT biết.. NTT viết bài này thì sẽ có nhiều ý kiến phản bác, nhất là con trai.. nhưng thông cảm đi.. thật ra cả con trai và con gái ai cũng có lúc không "hiểu ý" của đối phương hoặc cũng có thể không chịu hiểu... nhưng suy cho cùng thì đó cũng là những thiện chí mà thôi.. đôi khi người ta làm như thế là từ chối khéo đó mà.. để tránh những hiểu lầm không đáng có.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Theo mình thì bạn nói cũng đúng mà cũng sai đó đúng là cũng có những người nằm trong diện mà bạn nói , sai là bạn cung biết đó con trai mà cũng có người nhát lắm mà cũng có người thì rất là dạng hay nói đúng hơn là ko bị mất bình tỉnh trước phái nữ đó mà. Mong ban thông cảm cho người bạn của bạn nhé .

thì mình cũng biết đều này mà... điều mình nói ra đâu hòan tòan chỉ hẳn một người nào đó.. bởi vì có người này người khác.. đúng không nào.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều

Wink

hi` ,định nói xấu con trai ở đây hả ???
    tui là con trai nè ,và tui xin khẳng định rằng con trai luôn tìm cách để hiểu con gái ,và ngược lại cũng mong con gái sẽ hiểu mình .Dzâỵ thui hà :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

chòai.. cái này nói chuyện trên phương diện ai cũng bình đẳng như nhau,... chẳng ainói xấu ai hết đó nghen hnkvmt hehe.. nói xấu hùi nào mà nói xấu chứ chòi..