Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: Chương trình lớn của heroin-aids.com

Được sự hỗ trợ của trung tâm điện tóan VDC và Nhà Văn hóa Thanh niên ! Ngày 12/4/2003 heroin-aids.com sẽ có một cuộc họp giới thiệu website đến với mọi người ! Mong các bạn ở Tp.HCM thu xếp và liên lạc gấp với BT để biết thêm chi tiết ! Hôm đó sẽ rất đông người tham dự. Đây là một niềm vinh dự lớn cho sự ra đời và tồn tại của HEROIN-AIDS.COM. Mong các thành viên và MOD tại thành phố HCM tham gia đầy đủ...
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Thật nhu vậy chứ anh BT, thế trhì vinh dự lớn cho trang web của chúng ta phát triển gòi, hic hic em hổng được dự tiếc wé, chúc mừng anh nha.
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

ui trời... có lẽ sắp tới em sẽ không vào diễn đàn thường được nữa rồi à.. em sắp phải làm một sứ mệnh vô cùng quan trọng... đó là phải thi Học Kì.. hic.. kì này lạng wạng không nghiêm chỉnh học hành là tiêu em ngay.. mà em thì hông muốn mình thi lại.. hix hix.. nên em không online được hòai rùi..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

hic ,hnkvmt cũng như dzâỵ nè ,nhưng mà bi giờ chúng ta "lỡ" nổi tiếng rùi nên phải hy sinh vì nghĩa lớn thui nhocthuytien a :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

ngay gio the&#39; nao` dzay?...tui tuy la thanh vien moi..nhung cung rat muon gop vui...co duoc hong dzay?
    BE A GOOD FRIEND&#33;

Wink

Coolgirl ah`....đây là một chương trình lớn của www.heroin-aids.com đấy......kế hoạch chi tiết sẽ được đưa lên sau.....RO và các bạn trong BĐH hy vọng rằng với chương trình này trang WEB của chúng ta sẽ được phát triển hơn nữa.. RO và BĐH hy vọng các bạn có thể tham gia đông đủ . [

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

tới bữa đó nhất định CBTĐ sẽ có mặt
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

tantalus
    Guest

Exclamation

Là tv rồi còn nghe giới thiệu, ra mắt gì nữa. Vô đó ngồi chật chổ tv mới của mấy ông

sao lại sợ đông càng vui chứ sao..... :lol: :lol: :lol:
    minh nói vậy thôi chứ mình ở sao mà có thể vào đó được
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Khi nào họp xong các anh nhớ poss nội dung lên cho mọi người cùng đọc nha, hic hic em hồi hộp chờ đến ngày đó lém, hổng biết hôm đó ra seo nhỉ ?
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Page 1 of 2 12 LastLast