Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 54

Thread: 1 NGƯỜI TRONG CUỘC !!!

bihanh20
    Guest
    hehhêhe!thamtunet chắc là muốn hại tôi fải kô ?
    chúc cô ba thành công vậy tôi sẽ thất bại sao ?
    nhưng dù sao cũng thanks for bài trả lời cũa thamtunet nhé .
    have a nice days!

Tôi không đồng ý, phải chăng có sự hư cấu trong bài viết này? Bạn là con tổng thống hay là thủ tướng?

bihanh20
    Guest
    chào bạn quanghuy!mình không hiểu ý bạn .bài viết này có sự hư cấu ở chỗ nào ???

five's Avatar

Chào bạn!
    khi tui đọc những dong tâm sự của bạn ,tui lại nhớ lại những chuyện quá khứ của mình giống hệt như bạn ngày xưa nhưng tui mới chỉ chơi bù thui và tui cũng có cach suy nghĩ giông hệt như bạn bây chừ vậy và tui đã quyết tâm bỏ nó cho bằng được ,được như vậy tui phải trải qua kô biết bao nhiêu cơn sốt kinh hoàng mới có thể thoát ra được .khi chúng ta dã dính vào như vậy mà lại có cách nhìn nhận sáng suốt như vậy thì chúng ta đã chiến thắng bản thân mình 50% rùi,chỉ còn nữa chặn đường nữa thui sao bạn kô làm luôn để thoát ra khoải nó,tuy tui biết bạn cai nhiều lần nhưng kô đươc chỉ vì bạn chưa quyết tâm đâý thui ,chứ ba thứ ấy làm sao thắng nỗi bản thân mình chứ ,có phải kô bạn?sau những lần cai về bạn cảm thâý mình kô...thì bạn có thể quay lai trường cai .Muốn cho mình lâý lại niềm tin cho gia đình là rất khó đâý bạn ,nhưng qua nhiều lần cai kô được, nhưng bây chừ bạn lại cai được ở ĐÀ LẠT thì bạn đã lâý lại niềm thân yêu của gia đình rùi đâý.Vì chuyến đi này sẽ làm cho bạn trở lại như xưa,bạn phải quyết tâm lên nha!tất cả những bạn trong trang wed này rẩt mong chờ sẽ có một ngày bạn quay lại và nói"TÔI ĐÃ THÓAT RA NÓ RÙI"
    CHÚC BẠN THÀNH CÔNG TRONG CHUYẾN ĐI NÀY
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Access_banned
    Guest
    Tôi chưa từ chối về chuyến đi Đà Lạt của bạn , tôi chưa hình dung được cách suy nghĩ của bạn , thì đã nghe bạn không thích những lời khuyên của tôi , nói cho cùng tôi chỉ muốn gởi tới cho bạn những kỉ niệm và những lời khuyên rất đẹp từ đáy lòng mà thôi ! bạn àh , thực sự cai có được hay không đó chỉ là quyết tâm của bạn , nhưng có hết 99 % là do quyết tâm của gia đình đối với bạn , ngay bây giờ bạn chưa hiểu được vì sao mà như vậy , bởi vì bạn chưa lập gia đình , điều đó cũng dễ hiểu mà đúng không bạn? ! ở đâu cũng có matúy , matúy không chừa một nơi nào cả , ngay cả chính đà lạt . Công nhận Đà Lạt là thành fố sương mù thật đẹp , từng cảnh chiều hòang hôn trên đà lạt làm cho bạn vui vẻ trong lòng , không khí góp fần cho cuộc sống đầy tươi vui !cảnh vật ưu tư buồn chán !mang tính lãng mạn ! nhưng mọi cho cùng ..... điều ở đây đáng nói nhất , bạn đã đến đây thì chúng tôi chỉ có những lời khuyên chân thành nhất cho bạn là ở trường cai ! chúng tôi không thể khuyên bạn những gì mà không thể dứt bỏ được matúy và chúng tôi chỉ dẫn bạn tới con đường 100 % là sự bỏ hẳn với ma túy ! không có cách nào tốt hơn đâu bạn ạh , lời khuyên của tôi tuy không có giá trị nào , nhưng bạn hãy ngẫn nghĩ lại đi , nó chứa đựng bao nỗi niềm của người đã từng có kinh nghiệm chiến đâu với chính bản thân , bạn thấy đó trong diễn đàn chúng tôi làm ra đây ai cũng mong muốn bạn thành công trên những bước đường sẽ cứu vãng được cuộc đời của bạn ! ai cũng cố gắng khuyên bạn và chỉ mong bạn thực hiện được mà thôi ! hãy làm theo lời tôi nói và chỉ 1 năm duy nhất bạn sẽ là một con người khác hẳn , lúc đó chính tôi sẽ cám ơn bạn vì đã thực hiện thành công lời tôi nói !

bihanh20
    Guest
    chào adminquochuy!tôi vẫn luôn tôn trọng và tiếp thu ý kiến của bạn đó chứ .rất vui lòng nữa là khác.thanks a lot,bro!hiện giờ thì tôi vẫn chưa đi ĐL tôi vẫn còn ở HCM.nhưng mình chỉ ở nhà và lên mạng chơi thôi đừng nghĩ rằng tôi vẫn còn sử dụng ma túy đó nhe .hihihi! tôi đã bõ được 2 tháng rồi adminQH có nhớ kô?nhưng vì tôi cảm thấy tinh thần chưa vững vàng nên tôi cần 1 chuyến đi xa và fải đi thật lâu .bạn hiểu ý mình chứ?
    còn về vấn đề trường cai thì tôi biết nó không chỉ riêng điều trị cắt cơn cho con nghiện thôi mà nó còn giúp ta nhiều hơn thế nữa .Nhưng tôi vẫn thử phương án của tôi trước đúng kô?fải tin vào chính con đuờng mình chọn thì tôi mới có thể cố gắng chứng minh cho bạn biết là tôi đã chọn đúng cách cai nghiện tốt nhất và thoải mái nhất . biết ràng những lần trước tôi cũng đã chọn những fương án giống giống như thế này chỉ khác là kô fải Đà lat mà thôi.hìhìhì!nhưng nhất wá tam mà fải kô .lần này nhất định sẽ đuợc vì rất nhiều động lực đến với mình . đó là nhìn nhận lai những gì mình đã gây ra cho gia đình ,người yêu và bản thân .kế đến là có thể nói từ ngày mình làm wen với trang web này thì mình chỉ còn quyết tâm thôi chứ không còn cảm giác vương vấn gì nhiều với ma túy.cũng kô thể nói là kô còn nhưng thời gian rảnh mình thường lên trang web này chơi và xóa tan nỗi nhớ về nó ra khỏi não . thanks a lot to who desiged this website.Mình rất muốn giới thiệu tới nhiều người bạn như mình lên trang web này và làm cho nó ngáy càng có nhiều thành viên va phong phú đẹp đẽ hơn .àh!còn vấn đề bạn nói ma túy ở đâu cũng có chắc chắn là vậy ngay cả trong trường cai mình nghe nói cũng có mà . nhưng mình dám chắc với bạn 100% là mình chưa ban giờ sử dung ma túy ở dâu ngoài HCM city ra cả.ban biết vì sao kô ?vì hai lần truớc mình đi QN và SIN ,ở những nơi đó cũng có nhưng mình chưa bao giờ đi tìm nó cả . vấn đề cũa mình là khi mình về lai đất Sài Gòn này thôi . mong bạn adminQH hiểu hết suy những suy nghĩ của mình .
    Thân mến!!!

bihanh20
    Guest
    thanks a lot to FIVE .have a nice weekend for you!!!

Wink

bihanh20 ơi, bạn cứ làm theo nhưng gì bạn nghĩ, CMA hi vọng lần này sẽ là lần cai cuối cùng và thành công nhất. CMA mong là bạn sẽ ko tái nghiện nữa. Hãy cố gắng hết sức mình nha! Sự thật thì CMA ko biết nhiều nhưng CMA rất vui và khâm phục những người đã can đảm, quyết tâm từ bỏ cái thứ chết người ấy!
    CHÚC BẠN GẶP NHIỀU MAY MẮN!

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

chào bihanh20...mình đã đọc những gì bạn đã viết trong trang web này......cũng ly ky` qua' đo'......mình la con gái nên có lẽ mình ko hiểu lém những gì bạn nói.....những mình rất hoan nghênh bạn nếu chịu từ bỏ "cô ba"....bạn cũng biết tác hại của no' mà đúng ko?..........nếu bạn đã biết thì tại sao bạn ko từ bỏ no'......tai sao bạn lại sợ khi trở lại sài gòn...........sài gòn ko xấu như bạn nghĩ đâu....chỉ tại mình làm cho no' xấu mà thui..........nếu chẳng may một giây phút nào đó bạn lại nghĩ tới cô ba (mình chỉ giả dụ thui nha....hy vọng là ko có ).......bạn hãy nghĩ đến gia đình , bạn bè, và những người đã từng có hòan cảnh giống bạn....họ có thể làm được thì tại sao bạn lại ko?...........bạn đã đọc bài báo trên tờ báo tuổi trẻ nói vê` người đã tạo ra web này ko?.........tôi thật sự khâm phục người ấy........vậy tại sao bạn lại ko làm được như người ấy nhỉ?............
    chúc bạn sẽ ko còn quay lại con đường đen tối đó nữa..........chúc bạn sẽ có một con đường tươi sáng đang chờ bạn.........
    BE A GOOD FRIEND!

bihanh20
    Guest
    have a nice days to you !!! coolgỉrl!!!thanks a lot!

Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast