Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 54

Thread: 1 NGƯỜI TRONG CUỘC !!!

tuyetvong
    Guest
    Câu chuyện của bạn ko thuyết phục người khác ,một khi chúng ta đã rơi vào cái vòng lẩn quẩn này thì muốn thóat ra ko phải là chuyện dễ ,làm sao quên được cảm giác bềnh bồng ,lâng lâng ấy dù bạn đang cố đứng trên thiên đàng.nhưng thôi chúc bạn sẽ thành công ,cố gắng lên nha,đừng để bùn nhơ lún sâu và nhớ rằng hãy đứng lên chứ đừng giãy giụa ko thì càng vùng vẫy càng lún sâu.Hãy làm điều mà ko phải nhiều người làm được .tôi ko có nghị lực làm điều đó nhưng mong rằng bạn có thể

tuyetvong ơi mong bạn đừng tuyệt vọng nữa vì 1 khi bạn đã vào diễn đàn này rùi thì tui tin là bạn sẽ từ bỏ được cô ba.Chắc bạn cũng biết 1 người khi còn đang chơi ma túy thì sẽ kô rãnh rỗi để mà online đâu đúng kô. Tuui cũng đã từng nghiện nặng nhưng cũng đã tự cai được đây,tôi tin bạn sẽ có nghị lực để từ bỏ nó
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

girl_easy_to_shy
    Guest
    Tui nghĩ nếu ban đã quyết tâm cai nghiện thì ban nên đến các trung tâm .tui ko biết bạn có lí do riêng gì mà có vẻ khó xử dữ vậy? vì gia đình phai ko?Theo lời bạn kể thì có lẽ nhà bạn rất giàu ba mẹ làm lớn chăng? Và họ ko muốn cho mọi người biết con mình nghiện? tui nghĩ ban cứ thẳng thắn nói voi ba mẹ nếu bạn thật sự muốn từ bỏ cô ba !!!hãy nói " con muốn đến trung tâm cai nghiện , đó là cách tốt nhất cho con!"
    Chỉ mong ban luon có quyết tâm vươn lên!Chào bạn!!!
    Dont be too shy to ask
    Dont be too proud to chose!!!

nếu bạn kô htể tự cai ở nhà được thì cách tốt nhất là bạn nên đi đến trường cai vì ở đó bạn sẽ được giúp đỡ nhìu hơn

Guest
    Guest
    cám ơn những lời khuyên chân thật cũa các bạn nhiều .nhưng chuyện di cai ở trường cai hay tự cai ở nhà cũng không có gì khác nhau .Quan trọng chỉ là quyết tâm và nghị lực của mỗi con người thôi . chuyện này tôi và ban adminquochuy đã phải thảo luận rất nhiều .cai ở nhà hay cai ở trường ??? chuyện này chỉ thích hợp cho hoàn cảnh của mỗi người thôi. tôi xin nhắc lại là tôi đã tự cai ở nhà cho đến bây giờ đã hơn 2 tháng rồi .nhưng cũng xin rất chân thành cám ơn tất cả những lời khuyên của các bạn .

bihanh20
    Guest
    mình quên login bằng account!hi hi hi

thân mến!!!

hy vọng là bạn sẽ dứt với nó mãi mãi chứ kô chỉ là 2 tháng

Access_banned
    Guest
    các bạn ơi ! theo QH được biết thì hiện tại bihanh đã hòan toàn có một cảm giác khác về cuộc sống , dường như bạn bihạnh 20 đã thấy được tác hại của nó rất lớn , các bạn và cùng tôi hãy khuyên và mong cho những điều ước của bạn bihanh 20 thành hiện thực là cai được hòan tòan với matúy , nhưng bạn bihanh àh ! bạn nên nhớ bạn đã hứa với tôi như thế nào rồi đó ! và đó cũng là lời hứa mà tất cả các thành viên trong diễn đàn đều mong bạn thật hiện nghiêm túc , đó là vì sức khoẻ và tương lai của bạn , hãy làm theo những gì mà bạn nghĩ để có thể quên được CÔ BA

hy vọng bạn đừng nhảy dù nha

bihanh20
    Guest
    chắc chắn là vậy rồi fải kô adminQh và catbuitìnhđời .ah!mà adminQH để hình của ai lên vậy ?hình như là ............
    thấy wen wen .mà thôi !QH cho mình biết đó là ai nhe' .

Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast