Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 15 of 15

Thread: Cú sốc quá lớn

MaiMaiChoAnh
    Guest
    Originally posted by Le loi@Nov 25 2002, 10:49 AM
    Chúng tôi yêu nhau được ba năm, Những tháng ngày gần đây tôi nghe nói anh ấy đã nghiện ma túy, tôi có hỏi thì anh ấy nói "miệng lữoi thế gian"... Rồi chiều qua tôi đã gặp anh ấy chích ma túy. Tôi thật hải hùng và bối rối, tôi chẳng biết mình nên làm gì ... hãy cho tôi lời khuyên từ các bạn. (Anh ấy là sinh viên năm cuối)
    hi LL !!!!
    LL còn may mắn hơn MMCA ...là gia đình của bạn vẫn chấp nhận cho bạn và anh ấy liên lạc với nhau ...còn mình ??? hmmmmm ....gia đình mình lại ko nghĩ như gia đình bạn . Mình nghĩ sao đời cũng thật bất công quá đỗi và sao con người ta chỉ trách móc ở những lỗi lầm sao họ không chịu nhìn nhận những điều tốt trước đó ...và không tạo cho những người sa ngã 1 cơ hội ????
    tại sao những cái tốt thì ko được nhớ dến ? Nhưng những cái xấu thì họ luôn nhớ hòai ???
    Thật bất công .....

Wink

Đừng buồn nữa mà MMCA ..từ từ rồi gia đình bạn và anh âý sẽ hiểu ra và thông cảm cho bạn thôi .. ! Chỉ cần bạn cố gắng giúp đỡ anh âý từ bỏ được matúy để quay về với cuộc sống bình thương mà thôi ..!

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

nói thì thế nhưng không chắc đâu RO ạ ,bây giờ vẫn còn có rất nhìu người hễ nghe nói đến ma túy là lại tránh xa ,bởi vì hai chữ ma túy đã để lại một "ấn tượng" rất đáng sợ đối với mọi người ,vì thế ..... mà thôi ,chúng ta hãy cứ hy vọng ,biết đâu đến một ngày nào đó .... :lol:
    Mình thật sự vui vì LL đã tìm ra được cách giải quyết cho hoàn cảnh của bạn .Xin gửi đến bạn và bạn trai của bạn những lời chúc tốt đẹp nhất.
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

ChiYeuMinhAnh
    Guest
    có đôi khi sự thật không như mình mong muốn đâu Ro &#33;

CYMA này, sự thật ko phải lúc nào cũng như mình muốn dâu nhưng sống phải biết đối mặt với sự thật và đừng bao giờ bỏ cuộc, đừng có bi quan như thế&#33;
    Rượu say mà uống chẳng say
    Ước ao hẫng hụt lúc đầy lúc vơi
    Tôi như con cá tập bơi
    Ngất nga ngất ngưởng giữa nơi thị thành.

Page 2 of 2 FirstFirst 12