Results 1 to 9 of 9

Thread: Mong các anh chị trả lời giúp em , em lo quá

Mong các anh chị trả lời giúp em , em lo quá

năm nay em 18t và chưa QHTD lần nào . Mà trên dương vật của em xuất hiện vết loét . Có phải em đã mắc bệnh giang mai rồi ko . Nếu phải thì chữa trị ở đâu là tốt và có tốn kém ko. Mong các anh chị trả lời giúp em với em lo quá . Em xin cám ơn

(^_^), DTT nghĩ chắc không phải đâu. Bạn xem có những triệu chứng này không: vết loét có đặc điểm nông, hình tròn hay bầu dục, bờ nhẵn, màu đỏ, không ngứa, không đau, không có mủ, đáy vết loét thâm nhiễm cứng và kèm theo nổi hạch hai bên vùng bẹn, cứng và cũng không đau, các tổn thương trên da với các nốt ban màu hồng như hoa đào (đào ban), vết sẩn, nốt phỏng nước, vết loét ở da và niêm mạc. Với lại điều trị có thể bằng kháng sinh theo từng giai đoạn. Nhưng tốt nhất là đi khám đi bạn. Nếu có tốn kém cũng phải chữa chứ không là hỏng luôn đó. Còn địa điểm khám thì chắc ở TP.HCM cũng không ít đâu.
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

nhưng vết loét của em có vẩy thì có phải ko a . Em lo quá

DTT không dám nói đâu, tốt nhất là bạn nên đi khám đi. DTT nghĩ có thể bạn ngại, nhưng cũng phải cố mà đi. Mà phần loét đó ở phần đầu hai phần thân? Nếu phần đầu thì mau mà khám. Mà bạn bị bao lâu rồi?

vết loét ở phần thân . Em cũng bị mấy ngày rồi . Chính xác là 3 ngày

Vậy đi ngay đi bạn. Chúc bạn thành công, được rồi thì báo một tiếng cho DTT mừng

chưa quan hệ tình dục thì sao bạn có thể mắc bệnh được , bạn tới bệnh viện da lễu khám đi mình nghĩ có thể chỉ mắc bệnh nấm hay bệnh ngoài da thôi .
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

chao ban

Quote Originally Posted by meth.ice View Post
    năm nay em 18t và chưa QHTD lần nào . Mà trên dương vật của em xuất hiện vết loét . Có phải em đã mắc bệnh giang mai rồi ko . Nếu phải thì chữa trị ở đâu là tốt và có tốn kém ko. Mong các anh chị trả lời giúp em với em lo quá . Em xin cám ơn
    ban len vao vien kham thu xem va neu o ha noi thi len benh vien bach mai tiem 3 mui la ok thoi ma nhung chu y dung qua 72 tieng nha ban

Quote Originally Posted by binhpm View Post
    ban len vao vien kham thu xem va neu o ha noi thi len benh vien bach mai tiem 3 mui la ok thoi ma nhung chu y dung qua 72 tieng nha ban
    Cái topic bạn í hỏi từ năm 2009, giờ đc 4 năm rồi bạn Bình Pê Mờ à. 4 năm thì sang cát đc rồi