Results 1 to 6 of 6

Thread: Anh SuperAdmin giúp em với ạ

Anh SuperAdmin giúp em với ạ

Chào anh superAdmin ạ
    Anh ơi em có điều rất lo lắng từ lâu, tình cờ biết website này nên em viết bài hỏi anh ạ
    Số là thế này, em đang ở nước ngoài, hè 2008 vừa rồi em về Việt Nam chơi và tình cờ 1 hôm đang mệt em nhìn thấy cửa hàng mát xa, em tạt vào và sau khi mát xa, cô nhân viên có mát xa cả bộ phận sinh dục của em bằng tay, 1 lát không thấy xuất nên cô ấy có dùng miệng, nhưng chỉ ngậm 1 chút thôi ( chắc để kích thích cho nhanh ) ngậm 1 lần 1 tẹo rồi cô ấy lại dùng tay sau đó em xuất ra ở bên ngoài ( không phải trong miệng cô ấy )
    Em lo lắng quá muốn hỏi anh xem liệu phần trăm em bị lây nhiễm HIV là thế nào ạ, và them kinh nghiệm + nhận xét của anh thì khả năng lây nhiễm của em có cao không?
    Em đang không ở Việt Nam nên ko có điều kiện đi xét nghiệm, có lẽ hè về nếu cần thiết em sẽ đi xét nghiệm sau
    Mong anh hồi đáp ạ
    Cảm ơn anh rất nhiều

Thumbs up

Như câu hỏi của em khả năng nhiễm HIV của em từ cô ấy (nếu cô ấy đã nhiễm HIV) thì rất thấp nếu như không muốn nói là không thể có. Tuy nhiên đó chỉ là bước đầu, nếu lần sau có tái diển thì có thể không chỉ là như vậy mà biết đâu em sẽ quan hệ không an toàn thì khi ấy mới có khả năng.

Cẩn thận em nhé và đừng lo lắng nhiều qua sự việc trên.

dạ vâng cảm ơn câu trả lời của anh ạ
    Nhưng em còn 1 khoản băn khoăn là trước khi em vào mát xa biết đâu cô nhân viên đấy mát xa cho 1 người khách khác và cũng dùng miệng, nguời khách đó chẳng may có HIV truyền vào miệng cô ấy, rồi sau đó cô ấy vệ sinh ko kĩ nên có thể truyền sang em. Liệu khả năng đó có cao không anh?

Không thể có khả năng lây truyền.

ôi trời nhẹ hết cả người
    Cám ơn anh Admin nhiều nhé
    Hy vọng diễn đàn ngày càng phổ biến và giúp ích được cho nhiều người hơn nữa
    Sau này chết chắc chắn anh sẽ được lên thiên đàng đấy anh admin tốt bụng ạ ^^

Maymansedenvoimoinguoi
    Guest
    trường hợp của bạn ko sao đâu yên tâm đi bạn đừng dại đột nữa nhá chúc bạn may mắn trong cuộc sống