Results 1 to 5 of 5

Thread: dia chi cai tuyet voi nhat ma toi biet

dia chi cai tuyet voi nhat ma toi biet

Dịp về quê vừa rồi, tôi có “diễm phúc” đưa lần lượt 4 ông bạn đi cai ở 1 cơ sở. Qua chứng kiến, lời kể của các bệnh nhân thu thập được, tôi đánh giá: Liệu có còn nơi nào hơn?!
    · Uống thuốc lần 1, ngủ 15 giờ, dậy đi vệ sinh, ăn nhẹ (cháo, sữa) - Uống thuốc lần 2, ngủ 15 giờ, dậy đi vệ sinh, ăn nhẹ (cháo, sữa). Xong giai đoạn cắt cơn xấp xỉ 30 giờ.
    Trong thời gian cắt cơn, bệnh nhân không có cảm giác đau mệt gì sất. Sau cắt cơn bệnh nhân có thể tự đi tắm, ăn được cơm (tất nhiên chưa ngon miệng lắm đâu).
    · Sau đó là cảm giác khỏe lên từng giờ. Tôi nhấn mạnh “khỏe lên từng giờ”. Họ chỉ có cảm giác như vừa qua 1 cơn đau ốm thông thường. Bệnh nhân sẽ được truyền nước cho lại sức. Quan trọng là họ không có ý thức thèm, nhớ ma tuý.
    · Sau cắt cơn khoảng 10 giờ là thấy vị nào vị nấy cười đùa ầm ĩ, bàn tán lô đề, bóng bánh ỏm tỏi. 4 ông bạn tôi còn ngồi chơi bài sát phạt nhau không nể nang. Tôi ở đấy mà thấy vui lây.
    · Có mấy vị sau 18, 24 giờ cắt cơn là bắt tay cả làng để về “còn đi làm” vì chỉ được nghỉ thứ 6, 7, CN thôi mà! Bệnh nhân nào lâu thì sau 10 ngày.
    · Dứt khoát sẽ mất ngủ đêm đầu tiên!
    · Chi phí 1 đợt là 2,5 triệu.
    Nghe có hoang đường không các bạn? Vậy mà đấy chính là những gì Firstdown05 chứng kiến đấy! Tôi thấy đây là nơi lý tưởng cho những bạn muốn cai mà vướng víu công việc, không có thời gian đi dài ngày.
    Bạn nào quan tâm, gửi mail cho tôi: Nguyenlam_icm@yahoo.com.vn
    Cơ sở này ở tỉnh Thanh Hoá.

chào Firstdown05 lâu quá rồi mới thấy bạn về diễn đàn . Từ 24-7 năm ngoái đến 24-3 năm nay ! tớ có cảm giác hoàn toàn tin tưởng bạn đã chiến thắng tất cả . Bạn thế nào trong thời gian qua thế nào !

ặc ặc ! cái này giống như thuốc cai bán ở Cần Thơ đó, cách phối hợp thuốc thì mình đã post lên diễn đàn rồi ! uoongs vào ngủ 15-20h tỉnh dậy không thèm không mệt (hơi lờ đờ ) thèm ăn và uống (thèm uống nước mát và ăn nhẹ như cháo...) sau dó ngủ tiếp ! không thần kỳ như bạn nghĩ đâu ! cách này làm tổn thương gan thận ghê lắm !

toan thuoc ngu? lieu cao va thuoc chong co giat, rat hai cho gan! bo tay may ong bac sy "lang"

Wink

mình cũng ở thanh hóa,nhưng chưa bao h nghe thấy nói về chỗ nào như vây.nếu như tôi ko nhầm thì có phải ban đang nói về cơ sở của ông hải ko?nếu ban đoc được tin này gọi cho mình theo số 01654033868.cám ơn nhiều.xin lỗi vì minh chăng biêt phải gửi mail cho bạn như thế nào.thanhk