Results 1 to 3 of 3

Thread: Mong sự giúp đỡ từ mọi người

Mong sự giúp đỡ từ mọi người

Anh trai em mới nghiện ko lâu.anh ấy rất muốn cai nghiện ( là anh ấy nói vậy ).Nhưng anh ấy lại tránh mặt mọi nguời, bỏ di lang thang.Cả nhà em đều mong anh ấy ở nhà để mọi người có thể giúp đỡ.Nhưng anh ấy nhất định ko về và còn nói răng sẽ tự cai, nếu ko cai được anh ấy sẽ chết chứ nhất định ko về.Em phải làm thế nào đây

Chỉ có một cách duy nhất là bằng mọi cách đưa anh ấy về và hỗ trợ anhấy cai nghiện. Anh ấy sẽ thất bại nếu không có sự giúp đở của mọi người. Anh ấy không về vì lý do gì ?! Chỉ có thể giải thích câu hỏi đó được thì mới có thể tính các bước tiếp theo để giúp anh ấy. Chúc bình an đến anh trai bạn

anh admin noi dung day ban a, minh thay kho ma anh ban co the cai duoc trong khi di lang thang khong ve nha. Co gang tim gap anh ban va dong vien xem sao, truoc day ban trai cua minh ( bay gio la chong minh) cung hanh dong nhu anh cua ban nhung ket qua la cang nghien nang hon thoi ( vi bo nha di nhu vay thuong la tu tap voi cac ban nghien de cung dung mt tranh su ngan can cua gia dinh). Khuyen anh ban ve nha de co nguoi than cham soc, dong vien trong thoi gian cat con nhu the se do dau don hon va thuyet phuc anh ban co gang o trong nha mot thoi gian dai de cach ly moi truong.

Chuc ban thanh cong
    Noi buon oi, chao mi