Results 1 to 4 of 4

Thread: Khả năng lây nhiễm HIV - Mấy anh giúp em gỡ rối

Question Khả năng lây nhiễm HIV - Mấy anh giúp em gỡ rối

Chẳng là hôm qua sau khi đi nhậu say thì tụi bạn lại rủ em đi massage
    Thú thật đây là lần đâu tiên đi massage của em
    Trong khi đang massage , thì cô nhân viên có gãi vào chỗ kín của cô ấy ( vẫn còn mang quần lót ) , sau đó cô ấy tiếp tục cầm vào đầu Dương Vật của em. Em hoảng quá kiểm tra tay cô ấy thì ko thấy có chất nhờn, em liền đưa tay vào chỗ kín của cô ấy thì thấy vẫn còn khô ráo. Sau đó em bỏ về

Vì kiến thức của em về chuyện này hơi kém, em xin hỏi mấy anh nếu như cô ấy bị nhiễm HIV thì khả năng lây nhiễm của em có cao không
    và bây giờ em muốn đi chích phơi nhiễm HIV thì có được không, và giá cả như thế nào.

Em rất mong mấy anh bỏ chút thời gian, trả lời dùm em câu hỏi . Vì hiện giờ em rất là bối rối
    Cảm ơn các anh rất nhiều,

Không có khả năng lây nhiễm

Theo trường hợp của em, chất nhờn trên tay cô ấy (và của các cô gái hành nghề massa) chính là chất bôi trơn. Khả năng của em là không có thể vì thế em hoàn toàn yên tâm, không cần chính phơi nhiễm.

Cảm ơn anh về những lời khuyên
    Ngày hôm nay em rất lo lắng, nhưng theo như những lời anh nói thì em có thể yên tâm.
    Cảm ơn anh rất nhiều

Em quên 1 chi tiết là cô gái massage có ngậm vào dương vật của em khoảng chưa đến 10s thì em kêu lấy ra
    Không biết sao nữa . Lo quá
    Anh Admin ơi. Theo anh thì em có khả năng lây nhiễm không
    hiện giờ đầu DV của em có những cục trắng nhỏ li ti .
    Anh trả lời giúp em