Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 17

Thread: nghe nhạc mới

Access_banned
    Guest
    tôi đã add tòan bộ những bài hát có chuyển động và rất hay , xin cám ơn anh Quang Hiếu . Các bạn hãy vào mục câu lạc bộ âm nhạc mà thưởng thức đi nhé !

chà, very good !
    CLB âm nhạc nhà mình ngày chàng nhìu tiết mục hấp dẫn thiệt nha :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Access_banned
    Guest
    hihih , nhờ hnkvmt nói với mọi người dzào gia đình anh em mình chơi đi &#33;

Access_banned
    Guest
    mọi người hãy vào đó mà nghe nhạc và cho tôi biết ý kiến của các bạn để tui còn rút kinh nghiệm nữa &#33;

Wink

hehe .... dzới tài năng của anh em mình thì gia đình mình chắc sẽ có nhiều bạn bè lắm đây :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Access_banned
    Guest
    kì này anh em mình sẽ giàu nhanh lên thôi HNKMT ơi &#33;

Access_banned
    Guest
    thưa các bạn thật là bất ngờ bây giờ là : 21 giờ germany tức là 3 giờ sáng VN mà trang web heroin-aids.com của chúng ta có tới 11 khach và 3 thành viên , tôi đã trực tiềp hỏi và coi IP của họ , thì họ nói la đa số họ tới từ American và biết trang web này do một tờ báo Việt bên Califỏrnia quảng cáo , không biết anh bạn thân làm như thế nào mà những tờ báo bên nước ngòai cũng biết vậy , có hết 8 người vào câu lạc bộ âm nhạc của tụi mình thưởng thức đó hnkvmt ơi &#33;mừng quá thưa bà con &#33;

Access_banned
    Guest
    các bạn ơi nhanh nhanh chân lên đi vào câu lạc bộ âm nhạc mà nghe nhạc miễn fí đó cực kì hay &#33;

Wink

CMA vào mục nghe nhạc online rồi, hay lắm QH ơi. CMA kết mấy cái hình minh họa lém&#33;
    Cảm ơn QH nha&#33;

I don&#39;t believe what people say.
    I believe what they do.

Access_banned
    Guest
    QH mà CMA &#33; QH hiền từ dễ thương thông minh nhân hậu và độ lượng vị tha mà , hihihi CMA ơi &#33;QH đang cua CMA đó &#33;hihihi &#33;cho nên sẽ chiều CMA tới tấp luôn &#33; ngày mai QH sẽ add khỏan chừng 200 bài nhạc mới lên cho CMA nghe điếc lỗ tai luôn nhen &#33;

Page 1 of 2 12 LastLast