Chào Các Bạn
Xin Tự Giới Thiệu Tôi Tên
Lê Quốc Quang Male
SN: 06/05/1988
SDT : 06506256471
Mail: lequocquang.thp@gmail.com
Nghề Nhiệp : Makerting / NV Kinh Doanh
Địa Chỉ :TT Lai Thiêu Thuận An Bình Dương
Tiêu Đề HIV
Theo tôi biết người đã bị nhiễm HIV thưởng bị xã hội xa lánh 1 cách Kinh ngạc .Nhưng với Tôi 1 Người hoàn toàn không nhiễm HIV không nghĩ là sẽ xa lánh Những người nhiễm bệnh , tuy bị nhiễm HIV nhưng chúng ta biết phải làm gì và làm thế nào đễ những người không nhiễm nghĩ và nhìn về người nhiễm HIV một cách khác . Chúng ta biết thời gian sống sót của chúng ta không còn bao nhiêu và còn bị xã hội xa lánh do đó tôi viết bài này có hiên rõ thông tin cá nhân của tôi đễ các bạn có thể gọi hoặc mail cho tôi bất cứ lúc nào các bạn muốn . Có lẽ tôi sẽ giúp các bạn không còn ý nghĩ bị xã hội xa lánh nữa . Tuy tôi không nhiễm nhưng tôi nghĩ các bạn cũng là một con người cũng cần được sống như 1 người bình thường đúng không . tôi nghĩ đâu ai muốn bi nhiễm bệnh chỉ vì cuộc sống quá phức tạp không thể lưởng trước được . Tôi không phải là nhà Tư Vấn không là Bác Sĩ cũng không là nhà Tâm Lý Học nhưng tôi hứa tôi sẽ là 1 người bạn của các bạn giúp các bạn thấy vui hơn khi trên đời này có người không nhiễm HIV vẫn làm bạn rất tốt với người nhiễm HIV . Niếu các bạn nghĩ tôi sẽ là 1 người bạn tốt của các bạn hãy tìm tôi hoặc gọi DT hoặc maill cho tôi , tôi hứa sẽ giúp các bạn thấy cuộc đời này vẫn còn Ý Nghĩa