Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 18

Thread: cuu em !!!!

anhbang
    Guest

Exclamation cuu em !!!!

Cho em hoi?trong 1 lan em quan he voi cave,nguoi do dung mom kich thich duong vat cua em va duong vat cua em bi xuoc ra.Cho em hoi nhu vay em co bi HIV ko???Em xin cam on

chậc chậc, nếu bị xước thì nguy hiểm đấy, nhưng cho bạn là cô ấy dù miệng, vì trong nước bọt thì tỉ lệ virus (nếu có) sẽ ko cao, và nước bọt có chất diệt khuẩn nên sẽ làm bất hoạt virus (nghĩa là có vào cơ thể bạn cũng ko thể gây bệnh, hoặc quá ít nên ko thể gây bệnh)
    đó là những điều mình biết
    theo mình tỉ lệ nhiễm rất thấp, nhưng sau 3 tháng bạn nên đi làm cái xét nghiệm cho yên tâm đi.
    thân
    ...và rồi ta hứa sẽ quay trở lại vào một ngày mai như hai người bạn. Một ngày đã quên tất cả lại nhớ về nhau...

nếu bạn bị HIV thì xin chúc mừng bạn vì theo kiến thức của tôi thì bạn là người đầu tiên trong 10 năm trở lại đây bị lây HIV thông qua việc quan hệ đường miệng!!!
    Khuyên bạn chân thành nhé-nếu quan hệ đường miệng với GMD thì vẫn cần đeo bao cao su-chắc chắc khi BJ sẽ để lại nhiều vết trầy xước,nếu tiếp tục quan hệ âmđạo-dương vật thì khả năng lây HIV rất cao(do dương vật bị tổn thương từ trước)! thêm vào đó sẽ khiến ta lo lắng =>rất mệt-như tôi tuần trước vây!!
    Bao cao su cần lau sạch chất nhờn trươc khi bj; tốt hơn là nên chọn hương hoa quả, bạc hà, như vậy người nữ sẽ thoải mái hơn!

Phía trên là tin vui cho bạn, giờ đến mục tin buồn!!!!
    Quan hệ bằng miệng thì không có nguy cơ lây nhiễm HIV (rất ít) vì nước bọt có khả năng diệt virus HIV trong thời gian 15 phút
    Tuy nhiên thổi kèn có nguy cơ lây nhiễm rất cao bệnh Giang Mai, Lậu, và một số bệnh khác. Bệnh giang mai đã có trường hợp phát ra ở mồm đối với một cô gái braxin do thói quen quan hệ tình dục qua đường miệng của dân Nam Mỹ

xí xí, cho hỏi tí về "BJ", sao lại gọi vậy nhỉ ^^
    ...và rồi ta hứa sẽ quay trở lại vào một ngày mai như hai người bạn. Một ngày đã quên tất cả lại nhớ về nhau...

BJ là viết tắt của Blowjob ấy mà bạn, nó tương tự như oral sex (OS) hay Handjob (HJ) ấy mà

chẹp, thực ra thì tôi ko thạo mấy cái này lắm đâu-nhưng hôm trước lỡ không làm chủ được bản thân (có quan hệ với GMD) mới thấy mình còn trẻ con quá! Tuần này có time tranh thủ tìm hiểu thêm về giới tính-có lẽ sẽ có ích cho cuộc sống sau này!

oh hiểu rồi, thanks nha
    thấy bạn cũng tích cực tham gia diễn đàn
    thanks lần nữa nha

bật mí bạn nhé-bạn sử dụng bách khoa toàn thư tiếng việt ấy-nhiều kiến thức bổ ích lắm,ko chỉ về tình dục học mà về nhiều vấn đề khác nữa!
    hoặc xem các trang web nươc ngoài,nếu ko thành thạo tiếng anh thì có thể dùng google-dịch để tìm hiểu!
    -mình thấy thành viên trong diễn đàn thì nhiều nhưng thành viên viết bài sao ít thế nhỉ

có 1 sự thật là: mọi người hok lên diễn đàn nữa, còn vì sao, có trời mới biết

Page 1 of 2 12 LastLast