Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 18 of 18

Thread: cuu em !!!!

có lẽ chiến dich phân phát bcs của đảng ta có hiệu quả cao quá
    => chỉ có mấy thằng khờ như tôi mới lo bị HIV!

Bạn cẩn thận lời nói.
    Tìm ẩn ...

bạn kiemkhachthai nói đùa thôi mà, đừng có gay gắt quá như thế mai_la_ban_tot à
    bạn kiemkhachthai này, dd cũng có 1 số nguyên tắc, ko có gì ghê gớm đâu, nhưng tốt nhất những gì liên quan đến bộ máy, chính trị quốc gia thì đừng nên nói, mắc công người ta suy nghĩ lung tung
    ...và rồi ta hứa sẽ quay trở lại vào một ngày mai như hai người bạn. Một ngày đã quên tất cả lại nhớ về nhau...

mọi người ko lên dd nữa cũng nhiều nguyên nhân lắm, 1 người ko lên kéo theo 2,3 người ko lên, rồi dd ko có bài mới=>lên làm gì, và cứ thế dd ko còn ai, dường như mọi thứ đã rơi vào quên lãng, có lẽ họ chưa từng 1 lần quay lại dd sau quảng thời gian dài gắn bó như thế.
    mỗi người có 1 lí do riêng, chỉ đơn giản là đừng phán xét ai cả.
    ...và rồi ta hứa sẽ quay trở lại vào một ngày mai như hai người bạn. Một ngày đã quên tất cả lại nhớ về nhau...

xin lỗi mọi người-lần sau tôi rút kinh nghiệm!
    lúc nào bảo admin xóa post reply kia đi là ok mà!!

Quote Originally Posted by Co_gai_den_tu_hom_qua View Post
    bạn kiemkhachthai này, dd cũng có 1 số nguyên tắc, ko có gì ghê gớm đâu, nhưng tốt nhất những gì liên quan đến bộ máy, chính trị quốc gia thì đừng nên nói, mắc công người ta suy nghĩ lung tung
    con người bạn thú vị lắm

Quote Originally Posted by Co_gai_den_tu_hom_qua View Post
    Mình không có ý gì đâu, nhưng thật ra bạn nên cẩn thận lời nói, chưa bị chắc chưa sợ đâu nhỉ
    Tìm ẩn ...

uh- thôi tôi xin lỗi! mình dừng chủ đề này tại đây nhé!!!

Page 2 of 2 FirstFirst 12