Results 1 to 6 of 6

Thread: Ăn chơi và hậu quả-lời sám hối muộn màng!!

Exclamation Ăn chơi và hậu quả-lời sám hối muộn màng!!

Sau vài hôm lọ mọ trong forum, thấy có rất nhiều bạn trẻ(kể cả tôi )thuộc vào dạng phải đọc bài viết này-nhưng diễn đàn mình hình như chưa có nên tôi mạn phép up lên-mong ban quản trị cho bài viết này lên đầu(hoặc là cho nó sống chứ đừng nên xóa-rất có ích đấy)!

Bài viết sau không thuộc bất kì một webside hay một forum bình thường nào!
    Nó là lời sám hối đầy đau khổ, dằn vặt của một dân chơi - là lời cảnh tỉnh cho những thanh niên đã và đang có những hành động- suy nghĩ chưa đúng đắn về tình dục, về HIV-AIDS! Mong không ai trong diễn đàn rơi vào trương hợp đáng buồn trên! Đây là bài viết được đọc nhiều nhất ở mocxi và TTVX, là 2 web đen lớn nhất VN.

Lời Sám Hối !!!
    " Xin lỗi anh em vì tôi không post hình,không post fim nhưng xin anh em đọc hết tâm sự sau đây của tôi !
    Tôi là một người vừa có kết quả xét nghiệm HIV dương tính !
    Cuộc đời tôi sắp tới sẽ là những chuỗi ngày khủng khiếp, sẽ triền miên trong niềm tuyệt vọng !
    3 tháng trước đây, tôi đã có QHTD với GMD ( gái mại dâm ) .
    Như giao kèo, công việc của cô ta chỉ dừng ở việc dùng miệng để kích thích dương vật của khách cho đến khi xuất tinh (người ta còn gọi đó là oral sex).
    Tuy vậy, khi thực hiện hành vi đó với tôi, sau một khoảng thời gian khá lâu (với những động tác mạnh mẽ dần), cô ta đã không thể làm tôi xuất tinh.
    Để sớm hoàn thành phần việc của mình (hoặc có lẽ vì những lý do khác), cô ta gợi ý QHTD qua âm đạo (điều này ko có trong giao kèo, vì đó là cửa hàng thư giãn, massage).
    Đây chính là khoảnh khắc mà tôi căm hận suốt cuộc đời !!!!!!!!!!!!!!
    Tôi đã đồng ý ngay, mà không ý thức rằng trong người mình không có sẵn bao cao su, rằng quá trình oral sex trước đó, dương vật của tôi ít nhiều đã bị sướt sát.
    Tôi đã QHTD với cô ta qua âm đạo, không có BCS để bảo vệ mình.
    ...........................................
    3 tháng sau đó là 3 tháng đày đọa khủng khiếp về tinh thần. Tôi chưa thể đi xét nghiệm HIV ngay vì sau 3 tháng có hành vi nguy cơ, kết quả xét nghiệm mới chính xác.
    Thời gian đó là quãng thời gian sống trong địa ngục. Tôi đã cầu nguyện, tôi mong mỏi vận may, tôi cầu xin một kết quả âm tính!!!
    Nhưng tôi đã không còn bất cứ một cơ hội nào để lấy lại những gì đã có, ĐƯỢC LÀ MỘT CON NGƯỜI BÌNH THƯỞNG NHƯ TRƯỚC ĐÂY !
    Bác sĩ tư vấn đã động viên tôi rất nhiều, song tôi hiểu, lời tư vấn như một lời thương hại, và còn nhằm cho tôi ko có hành vi lây truyền HIV cho người khác.
    Tôi không còn biết cuộc đời sắp tới của tôi sẽ ra sao. Tôi mất mọi cơ hội, tôi không thể lập gia đình vì không thể nhẫn tâm tiếp tục truyền HIV cho người khác, mọi kế hoạch cho cuộc sống của tôi trở thành vô nghĩa, tôi lo sợ khi mình chết đi, người thân của tôi phải gánh chịu điều tiếng - gia đình của một thằng bị AIDS ........
    ...............................................
    Anh em thân mến ! Anh em có thể chửi tôi: thằng ngu, không biết giữ gìn thì phải chịu, lại đi ám quẻ người khác !
    Tôi xin nhận ! Xong chỉ xin có một tiếng nói, gọi là giúp anh em cảnh giác để giữ mình, tránh khỏi kết cục khốn nạn như tôi. Sex đúng là một phần tất yếu của cuộc sống này. Tôi đã rất yêu thích trang web này, anh em quản trị trang web cũng rất nhiệt tình !
    Song , tôi chỉ xin anh em đưa thêm phần cảnh báo về HIV/AIDS. Đừng nên cho rằng tôi ám quẻ diễn đàn này. Tôi chỉ muốn rằng, làm sao đó, để anh em vẫn được sống cùng Sex, một nhu cầu chính đáng, nhưng phải bảo vệ được mình, hãy quan hệ tình dục một cách lành mạnh, hãy sử dụng bcs khi quan hệ với GMD.
    Tôi mong lời tâm sự của mình được anh em chấp nhận, qua đó tạo cho bản thân tôi một chút phúc quả, giúp cho tôi sớm được cứu rỗi !
    Mong anh em không quá ảnh hưởng và bị mất hứng từ câu chuyện của tôi. Xin admin đừng xóa bài viết của tôi, mục đích của bài viết là từ một mong muốn chân thành về sự cảnh tỉnh! Mong ban quản trị và anh em hiểu cho !
    Cuối cùng, cầu chúc anh em luôn được an lành !!! "

Song , tôi chỉ xin anh em đưa thêm phần cảnh báo về HIV/AIDS. Đừng nên cho rằng tôi ám quẻ diễn đàn này. Tôi chỉ muốn rằng, làm sao đó, để anh em vẫn được sống cùng Sex, một nhu cầu chính đáng, nhưng phải bảo vệ được mình, hãy quan hệ tình dục một cách lành mạnh, hãy sử dụng bcs khi quan hệ với GMD.
    Tôi mong lời tâm sự của mình được anh em chấp nhận, qua đó tạo cho bản thân tôi một chút phúc quả, giúp cho tôi sớm được cứu rỗi !
    thích nhất đoạn này, bài này viết đúng nhưng thiếu
    ai cũng là con người mà, sử dụng BCS cũng giúp cho cô gái ấy ko bị HIV nữa, dù sao cũng "1 đêm vợ chồng", cũng nên nghĩ cho người ta 1 chút đúng hok mọi người.
    ...và rồi ta hứa sẽ quay trở lại vào một ngày mai như hai người bạn. Một ngày đã quên tất cả lại nhớ về nhau...

Quote Originally Posted by Co_gai_den_tu_hom_qua View Post
    ai cũng là con người mà, sử dụng BCS cũng giúp cho cô gái ấy ko bị HIV nữa, dù sao cũng "1 đêm vợ chồng", cũng nên nghĩ cho người ta 1 chút đúng hok mọi người.
    Một ngừơi con gái có tư tưởng tiến bộ-đáng cho chị em học tập!

Quote Originally Posted by Co_gai_den_tu_hom_qua View Post
    Có làm có chịu, không nên trách ai.
    Hãy từ bỏ ma túy để tìm lại giá trị đích thực của mình.

Quote Originally Posted by bs hong thu View Post
    Có làm có chịu, không nên trách ai.
    hic, bà chị này vô cảm quá- tất nhiên là có làm có chịu chứ trách ai được!
    Cha này nghe nói còn có đạo đức-chứ nhiều đứa bị HIV xong hận đời đi truyền bệnh lung tung chưởng lên hại ko biết bao nhiêu người!

trước mình cũng đọc bài này vài lần rồi hôm nay đọc lại vân thấy thấm thía kg biết bình luận gì luôn