Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: Cần các bạn giải đáp gấp! Mình đang rất hoang mang!

Cần các bạn giải đáp gấp! Mình đang rất hoang mang!

Mình vừa QHTD bằng đường miệng với một nhân viên massage (nhân viên này massage rất nhiều người trong ngày) và có xuất tinh vào trong miệng nhân viên này (có thể nhiều người cũng như mình), không còn tiếp xúc nào khác. Vậy nguy cơ lây nhiễm HIV của mình có cao không?
    Cho mình hỏi thủ tục để được điều trị phơi nhiễm và chi phí thế nào?
    Địa chỉ điều trị ở TPHCM?
    Xin chân thành cảm ơn!

Bây giờ mình rất sợ hãi và hối hận!

bạn đọc bài viết này nhé
    http://heroin-aids.com/niemtin/showt...5660#post35660
    http://heroin-aids.com/niemtin/showt...5649#post35649
    nói chung là khả năng bị HIV của bạn là ko có-nhưng lần sau đừng có xuất vào miệng người ta-cũng cần tôn trọng người ta chư!!
    ăn ngủ cho khoẻ đi, chấm hêt.

Tuy mình biết khả năng sống của HIV trong môi trường miệng là rất thấp nhưng mình sợ miệng, kẽ răng cô ấy còn dính tinh dịch của ai đó trước mình, vậy nguy cơ có tăng lên không? còn "thằng em" của mình không bị trầy xước như trường hợp kia!(chỉ là mình thấy bề ngoài vậy, không đau rát gì) Mình sợ quá! Nếu lần này qua khỏi mình xin chừa, không bao giờ vào lại những chổ như thế nữa!
    Giờ mình có nên uống thuốc chống phơi nhiễm không?

thực ra là mình mấy hum trước cũng hoang mang vô căn cứ như bạn đó-nhưng có lẽ 95% là bạn ko sao. Nếu miệng cô gái bị dính tinh dịch của khách trước đó thì vi khuẩn HIV cũng bị các enzim trong nước bọt tiêu diệt rồi! thêm nữa nếu để khách xuất tinh vào miệng thì cô ta phải đi xúc miệng trước khi tiếp người mới, virrus HIV cũng giảm đáng kể roài! Thui có gì thì kiếm bạn gái đi bạn- cái món này bỏ qua nha!
    P/S sử dụng thuốc chống phơi nhiễm vừa hại sức khoẻ, vừa tốn time,vừa tốn ngân lượng-nếu bạn vẫn lo và có ý định dùng thuốc thì bạn còn khoảng 20 tiếng nữa đó(thuốc chỉ tác dụng trong 72 h sau khi có hành vi nguy cơ)!
    Đừng lo lắng nhiều qua mà hại sức khỏe nhé-lần sau nếu ko nhịn được thì đi bao vào!

còn thằng em có bị trầy sướt ko trời mới biết được-mình ko nhìn thấy được đâu,hơn nữa HIV còn theo lỗ sáo đi vào nữa mà!

nếu bạn mà ở gần nhà mình, mình sẽ mời đi uống bia 1 bữa-nên tìm lấy 1 người bạn thật sự chia sẻ trong trường hợp này-nhiều người vì lo lắng quá đâm ra lại sinh ra bao nhiêu thứ bệnh khác đó!

Thui có gì thì kiếm bạn gái đi bạn- cái món này bỏ qua nha!
    ac ac, hok lẽ bạn kiếm bạn gái chỉ vì chuyện đó hả, hok dc đâu nha >"<
    ...và rồi ta hứa sẽ quay trở lại vào một ngày mai như hai người bạn. Một ngày đã quên tất cả lại nhớ về nhau...

biết như thế là ko đúng! Nhưng đàn ông có những suy nghĩ mà chính tôi nhiều khi cũng không hiểu được nữa.
    hôm qua vừa đọc xong cuốn Rừng Nauy-có một anh ở trường Tài chính viết lời bình ý nghĩa lắm! Đại ý của nó là:
    Tình yêu mà không có tình dục là vô vọng và mất đi sự thăng hoa, còn tình dục mà không có tình yêu là sự vị kỉ thấp kém!!!

95% thôi sao bạn ơi! Mình nghe nói thuốc chống phơi nhiễm có nhiều tác dụng phụ lắm! Giờ phải tính sao đây? Mình có bạn gái rồi, giờ không biết phải thế nào với cô ấy, bình thường mình với cô ấy không dung biện pháp an toàn nào cả(cô ấy chỉ uống thuốc tránh thai thường xuyên), giờ nếu mình dùng BCS hoài(ít nhất 3 tháng đợi xét nghiệm) chắc cô ấy sẽ nghi ngờ! Nhưng nếu cô ấy có bị sao, mình chết không nhắm mắt!
    Cũng chỉ tại ham vui với đám bạn thêm chút tò mò và hơi say một tí! Giờ mình ân hận quá!

Page 1 of 2 12 LastLast