Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 18

Thread: Giúp dùm e ve chuyen tinh cam

Lightbulb Giúp dùm e ve chuyen tinh cam

Xin chào!

Anh/chị có thể tư vấn giúp em về tình yêu dược không? Em tên tuấn , hiện ở quận 3. Em có một cô bạn học chung từ thời phổ thông,cùng ở quận 3, nhưng hiện giờ thì cô ấy ở Q. Thủ Đức. Vì ở khá xa nên em không thường xuyên gặp cô ấy. Em rất yếu cô ấy. em đã có lần bày tỏ tình cảm của mình nhưng cô ấy nói cô ấy còn nhớ tới người yêu củ và bây giờ ko muốn yêu ai. Và chỉ muốn em làm bạn thôi. Em nghe cô ấy nói như vậy em cảm thấy rất buồn. Vậy theo anh thì em không còn cơ hội gì với cô ấy phải ko anh. Hay là em vẫn còn cơ hội. Và nếu theo anh thì em vẫn còn cơ hội thì anh hãy chỉ cho em cách nào để chinh phục trái tim cô ấy đi anh.!!

Em cảm ơn anh/chị nhiều!

Bạn thật lòng thì bạn sẽ có đủ kiên nhẫn để chờ đợi. Còn cách thì mình nghĩ bạn nên giải quyết theo lí trí của bạn. Nhưng tốt nhất là bạn nên lo sự nghiệp của mình đã nhưng vẫn liên lạc với người ấy. Và đến khi có được địa vị, công việc ổn định, bạn hãy lựa thời điểm thích hợp mà nói với người ấy. Có thể bạn thấy mình "vật chất" nhưng cái gì cũng phải có điểm tựa vững chắc. Chúc bạn thành công
    Tìm ẩn ...

bạn còn cơ hội đấy, nhưng phải kiên nhẫn chờ đợi cô ấy quên người yêu cũ đã
    còn cách chinh phục thì đơn giản thôi, bạn cứ kiên trì theo đuổi cô ấy, tự nhiên cô ấy sẽ hiểu tấm lòng của bạn và cảm động thôi
    chúc may mắn nha
    ...và rồi ta hứa sẽ quay trở lại vào một ngày mai như hai người bạn. Một ngày đã quên tất cả lại nhớ về nhau...

đẹp chaj hem bằng chaj mặt ^_^ ! tuy nhiên bạn nên có cái gì đó thật sự nổi bật, trình độ, nhan sắc hay tiền bạc mới mong chaj mặt thành công ở thời buổi này, đời là thế mà...^_^

đã yêu thì phải liều nghĩ gì làm đấy {bạn được 1 điểm rồi đấy vì nó chứng tỏ mình thật lòng } giả dụ mọi thứ kg được theo ý mình thì sau này cũng khỏi phải thấy tiếc nuối hay ân hận vì mình đã kg sống với đúng lòng mình!

Quote Originally Posted by anhtuan.huynhle View Post
    Xin chào!

Anh/chị có thể tư vấn giúp em về tình yêu dược không? Em tên tuấn , hiện ở quận 3. Em có một cô bạn học chung từ thời phổ thông,cùng ở quận 3, nhưng hiện giờ thì cô ấy ở Q. Thủ Đức. Vì ở khá xa nên em không thường xuyên gặp cô ấy. Em rất yếu cô ấy. em đã có lần bày tỏ tình cảm của mình nhưng cô ấy nói cô ấy còn nhớ tới người yêu củ và bây giờ ko muốn yêu ai. Và chỉ muốn em làm bạn thôi. Em nghe cô ấy nói như vậy em cảm thấy rất buồn. Vậy theo anh thì em không còn cơ hội gì với cô ấy phải ko anh. Hay là em vẫn còn cơ hội. Và nếu theo anh thì em vẫn còn cơ hội thì anh hãy chỉ cho em cách nào để chinh phục trái tim cô ấy đi anh.!!

Em cảm ơn anh/chị nhiều!
    Tấn công, đưa nàng đi chơi và buôn chuyện j thật vui nàng sẽ thấy hp và quên người ấy lun. Chúc bạn Hp và xây dựng cho mình 1 câu chuyện tình yêu thật ngọt ngào ^^

con gai doi voi con trai biet quan tam, cham soc, la de rung dong nhat, neu con o tuoi "trẻ" thì thêm chút Romantic, còn nếu ở tuổi "già, già" như chị đây thì "vật chất" 1 chút.

phanhieu
    Guest

Gửi TT

Thủy tinh ơi?! Vật chất nhiều không?
    Sính lễ thế nào nói cụ thể đi để mình lo nào....
    Đùa thôi TTX nhé!!
    Thân

thuytinh khác thuytinhxanh nha phanhieu

a, hoá ra có người hâm mộ ai ai đó, mắt nhìn nhầm lại thành Thuytinh à? làm tớ cứ mừng hụt, hihi chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ

Page 1 of 2 12 LastLast