Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 24 of 24

Thread: 01-Thuốc giúp cai nghiện !

Cảm ơn tất cả mọi người trong DD -hôm nay là ngày thứ 6 mình từ bỏ MT và mình hiện vẫn ở Hà nội luôn có đứa cháu đi cùng 24/24 nhưng quan trong là lần cai này mình cảm thấy rất tự tin -thanh thản ... hiện mình đang uống thuốc Thiên thanh hoàn bán ở HN -bạn nào muốn tìm hiểu về loại thuốc này thì đây là blog của nó : http://vn.myblog.yahoo.com/thienthan...rev=15&next=-1
    Bạn nào cần biết chi tiết hơn thì nhắn tin cho minh trong DD mình sẽ trả lời cụ thể
    !

Tôi cũng là một con nghiện hàng trắng,tôi chỉ hít thôi,đã 2 năm rồi. Tôi đồng ý với ý kiến mấy bác là cai BO. Không biết chích thì lúc cai thế nào chứ tôi hít hơn 2 năm cai BO mệt chưa từng thấy. Mất 3 ngày mới hết vật,khoảng 3 đến 4 ngày tiếp theo người mệt không tả nổi,khát khô cả cổ mà chẳng thể mở cái mồm ra mà nhờ người lấy nước chứ nói ji đến tự tay với lấy. Nay tôi cai được gần 2 tháng rồi,chiều nào cũng đi tập thể hình với chạy thể dục. Nói thật với mấy bác chứ tôi cai được hơn 2 tháng rồi nhưng mà lắm lúc thấy chúng nó chơi là thèm lắm,không hiểu mình thèm cái gì. Cứ những lúc ấy tôi cố gắng rời càng nhanh chổ ấy càng tốt,vừa đi vừa lẩm bẩm cái câu quen thuộc mà thằng bạn nó hay nói "Cuộc đời thằng nghiện nhục hơn con chó" Thế là tôi lại vượt qua được cái khoảnh khắc thèm thuồng ấy. Tôi cũng mong bác nào cai được rồi thì đừng bao H thử lại nữa,lúc nào nghĩ đến thuốc phiện thì hãy nghĩ rằng mình chẳng khác gì "MỘT CON CHÓ".

3behau muốn mua thuốc CEDEMEX và một số loại thuốc dùng cho con nghiện lâu năm thì đến "KM 10 KCN PHÚ THỊ-GIA LÂM -HÀ NỘI" mà mua,đến đây chỉ cần kê thông tin cho bác sỹ xong là có thể mua thuốc về nhà uống Nhưng tốt nhất nghiện nặng như bạn rồi rồi,sức khoẻ lại không có nữa thì nằm luôn ở đấy mà cai cho tiện. Ở đó có đợt cai dứt cơn 20 ngày thôi,xong 20 ngày mua thuốc CEDEMEX về mà uống lâu dài cũng được.

Quote Originally Posted by 3behau View Post
    cuối cùng thì mình suy nghĩ về forum này không sai chút nào : " chả có giúp ích gì cho người nghiện có ý định cai " cả ngoài mấy lời động viên xuông . Mình không cần gì nhiều, chỉ cần cho mình cái địa chỉ mua thuốc CEDEMEX thôi mà cũng chẳng có ai giúp là sao vậy ta ? Như mình đã nói là trước đây sức khỏe còn cho phép thì mình dám chống chọi với vật vã nhưng bây giờ yếu lắm rồi không thể cai mà không có thuốc hổ trợ. Mong các bạn thông cảm và tận tình giúp mình đi. Các loại thuốc mà forum đề cập chủ yếu là RVIA ,cái này dùng cho người đã qua giai đoạn cắt cơn.còn người chưa qua cắt cơn như mình thì không thể dùng được.
    Còn chuyện liên lạc với hiệp sĩ Song Khoa thì cho mình xin đi.Có lần bác ấy đi công tác miền bắc,do công việc quá nhiều nên bác ấy quên cả chuyện anh em nhờ cậy mua thuốc....nữa là..
    Không biết bạn ở đâu nếu tphcm thì qua đây xem nà http://heroin-aids.com/niemtin/showthread.php?t=7064 chúc bạn nhiều sức khỏe

Page 3 of 3 FirstFirst 123