Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 21

Thread: hãy đốt cháy mình đi nào!!!

hãy đốt cháy mình đi nào!!!

Chào các anh chị và các bạn...........! Tôi lần đầu tiên tham gia diễn đàn này, tôi đã đọc rất rất nhiều và thấy đây là một diễn đàn ý nghĩa...Tôi vui khi tìm thấy nó... Tuy nhiên tôi đang thấy một điều rằng mọi người đang ngủ quên... phần lớn topic đang dừng lại... Mọi người đang ở đâu hết rồi???
    Hãy đốt cháy mình một lần nữa đi...........mọi người ơi. Hãy cùng nhau tìm ra một lối đi, một lối thoát để lưu truyền hậu thế đi nào...
    MỌI NGƯỜI ƠI............. HÃY ĐỐT CHÁY MÌNH ĐI........ HÂM NÓNG NHIỆT HUYẾT LÊN ĐI.............

có mình vào ủng hộ bạn đây chắc mọi người đợt này bận lên ít vào mấy hôm trước còn thấy doivovong chinh lc cogaidentuhomqua hôm nay chưa thấy ai hết đêm nay lại 1 mình roài !

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    có mình vào ủng hộ bạn đây chắc mọi người đợt này bận lên ít vào mấy hôm trước còn thấy doivovong chinh lc cogaidentuhomqua hôm nay chưa thấy ai hết đêm nay lại 1 mình roài !
    xin lỗi Thiênlong nhé, đêm qua nhà mình mưa to, đang online thì mất điện.
    mãi đến hôm qua mình mới biết đến diễn đàn này. mình đọc những bài đã viết rất hay và có ý nghĩa, song khi mình nhìn mốc thời gian mình có một cảm giác mọi người đang quên, cảm giác ấy khiến mình cảm thấy cô đơn. Mình có 49 bạn bè nghiện và đã từng nghiện Mt, đang có hào hứng giới thiệu cho mọi người. Mình không nghiện nhưng mình có rất nhiều kinh nghiệm trong điều trị cắt cơn nghiện và mình biết thuốc tốt ( mình không phải bác sỹ đâu nhé) rất muốn được chia sẻ. mình muốn làm quen và gặp gỡ mọi người trong diễn đàn... mong muốn một cuộc sống có ý nghĩa cho bản thân mình và cho mọi người. cảm ơn Thiênlong đã nói chuyện nhé. Hy vọng mọi nguời sẽ hâm nóng nhiệt huyết một lần nữa...
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

mấy hôm mình để ý vẫn thấy có 1 số người vào diễn đàn nhưng thưa lắm bạn à kg biết đến bao giờ phá kỷ lục trước người tham gia chắc tại mình lạc hâu quá rùi thì phải huhu......!

Nhìn tựa đề ban đầu tưởng ...
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Quote Originally Posted by DTT View Post
    Nhìn tựa đề ban đầu tưởng ...
    bạn tưởng gì thế? và bạn có đồng ý với tôi không? tôi rất muốn được tham gia clb với mọi người, nhưng hình như clb không còn hoạt động nữa... mọi người đi đâu mất rồi nhỉ? có người đang đọc bài, là ai? có phải bạn không? mình chat, nhé? nick của tôi là ducsinh2468. ok?

chào toitinban.
    đây la dien dan noi ve HIV/SIDA, Ma tuý, gần như là 1 chuyên đề rồi nên thaànhphần tham gia ko phong phú, thêm nữa, ko phải ai cũng am hiểu về vấn đề này. tôi vẫn thường vào dd, đọc các bài viết nhưng có biết già đâu mà trả lời nên đọc xong rồi ... thoát. chỉ khi nào tôi biết thì mới dám viết bài như trong mục Tìm hiểu pháp luật đấy (viết bậy bị la sao?). Yên tâm đi nhé, mọi người vẫ ở bên bạn.

Chào bạn, tham gia diễn đàn này đâu có sao đâu, càng nhiều người hiểu nhau hơn, nếu bạn ở TP.HCM thì nghe nói sắp có offline đấy, lúc đó sẽ tha hồ mà thảo luận
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Quote Originally Posted by nguoithichhoacucdai View Post
    chào toitinban.
    đây la dien dan noi ve HIV/SIDA, Ma tuý, gần như là 1 chuyên đề rồi nên thaànhphần tham gia ko phong phú, thêm nữa, ko phải ai cũng am hiểu về vấn đề này. tôi vẫn thường vào dd, đọc các bài viết nhưng có biết già đâu mà trả lời nên đọc xong rồi ... thoát. chỉ khi nào tôi biết thì mới dám viết bài như trong mục Tìm hiểu pháp luật đấy (viết bậy bị la sao?). Yên tâm đi nhé, mọi người vẫ ở bên bạn.
    cam ơn bạn nhiều!
    Mình đã thấy rất nhiều người tham gia diễn đàn... và đã lâu rồi họ không quay trở lại... Cảm thấy như một nỗi trăn trở...! nghĩ rằng mọi điều rồi cũng chìm vào lãng quên với những lo toan cuộc sống, nhưng chính những bài viết của họ lại đang rất có ý nghĩa với những người hôm nay... Và diễn đàn cần họ, mình cần mọi người... Nên tham vọng thế thôi, mong là mọi người đọc được và cảm thấy mình đang muốn làm một điều gì đó!

Quote Originally Posted by DTT View Post
    Chào bạn, tham gia diễn đàn này đâu có sao đâu, càng nhiều người hiểu nhau hơn, nếu bạn ở TP.HCM thì nghe nói sắp có offline đấy, lúc đó sẽ tha hồ mà thảo luận
    cảm ơn bạn!
    mình lại không ở HCM, mình ở một vùng của miền núi phía bắc... mình có một kho báu.... và chỉ đơn giản là muốn làm một điều gì đó có ý nghĩa cho cuộc đời này, nên muốn gặp mọi người để có cơ hội trao tặng.......!

Page 1 of 3 123 LastLast