Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 21

Thread: hãy đốt cháy mình đi nào!!!

Quote Originally Posted by toitinban View Post
    cảm ơn bạn!
    mình lại không ở HCM, mình ở một vùng của miền núi phía bắc... mình có một kho báu.... và chỉ đơn giản là muốn làm một điều gì đó có ý nghĩa cho cuộc đời này, nên muốn gặp mọi người để có cơ hội trao tặng.......!
    :rolleyes:, kho báu gì thế
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

kho báu mà ai đời nào nói ra dễ thế được chăc phải gặp người có duyên chắc là mình rùi kg phải DTT !

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    kho báu mà ai đời nào nói ra dễ thế được chăc phải gặp người có duyên chắc là mình rùi kg phải DTT !
    chào các bạn!
    kho báu mà mình nói là một bài thuốc nam gia truyền về cắt cơn nghiện ma túy.
    thuốc có hiệu quả rất cao....... và mình muốn tặng cho tất cả những ai cần đến nó. hãy điện thoại cho mình, (đt 0912433857...) khi đủ quyết tâm giã từ mt, mình sẽ gửi tặng. thân!
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

hê hê mình tạm ổn rùi biết bạn sớm chút có phải tốt kg kg biết DTT có cần kho báu kg nhỉ !

1 con én ko làm nên mùa xuân
    ...và rồi ta hứa sẽ quay trở lại vào một ngày mai như hai người bạn. Một ngày đã quên tất cả lại nhớ về nhau...

Quote Originally Posted by Co_gai_den_tu_hom_qua View Post
    ... là sao nhỉ :confused: .

chắc ý cô gái đến từ hôm qua là én đó mình thì kg làm được gì cho dd nhưng lúc nào rảnh cứ vào làm được gì thì làm kg làm được gì thì đành chịu mỗi ngày 1 vắng vẻ hơn biết làm sao giờ !

Quote Originally Posted by Co_gai_den_tu_hom_qua View Post
    một chú én nhỏ không làm nên mùa xuân......... nhưng lại làm nên một mùa đông cô đơn!
    Nếu mỗi thành viên của diễn đàn này như một chú én nhỏ.... thì tôi mong mỗi ngày là một ngày Diễn đàn có một mùa xuân ấm áp. hãy thắp lửa trong lòng để ấm áp cho những người đang lạnh giá trong tim. admin, mod, super mod, member... là những con én đang làm nên mùa xuân cho mọi người.
    chúc mọi người vui vẻ và hạnh phúc. thân!
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Trời mùa này mưa nhiều quá, lạnh ... Tham gia offline cho ấm lại mọi người nhé , ai ở tp.hcm hay thích tham gia thì cho mình biết

mot con en khong lam nen mua xuan! nhung no biet vun dap va vuon len no se tim duoc mua xuan cho rieng minh? cung nhu tat ca chung ta biet vuon len............ Tat ca chung ta deu co mua xuan cho ban than minh cung nhu chim en dung khong ?

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast