Results 1 to 3 of 3

Thread: 1 Nguoi Buon

Red face 1 Nguoi Buon

toi la H nam nay 29 tuoi toi da song trung voi HIV duoc 8 nam roi . trong 8 nam qua that su toi ko bet fai lam sao . hay la su ky thi cua ban than toi lon qua toi ko the hoa nhap cung moi nguoi duoc . toi cung da tung di lam de kiem song . nhung roi do benh yeu qua ko lam duoc nua . sau 1 thoi gian dieu tri ARV suc khoe toi duoc cai thien . cach day duoc may thang toi co lma ho so xin viec de tiep tuc di lam . nhung cac ban biet gi ko . ko 1 don vi doanh nghiep nao giam nhan toi vao lam viec . toi that su buon va chan truong vo cung va bay gio toi lai roi vao tinh trang tu ky thi ban than minh . vay toi mong cac ban xem duoc nhung loi that long cua toi giup toi vuot qua duoc ban than toi nhe . xin cam on nhieu:confused: lien lac voi toi nhe : 01665877885

Chào bạn, mình nghĩ bạn khoan bi quan đã, bạn có ở TP.HCM không, có thể mình giúp được đấy
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

bạn à mình chưa trải qua như bạn nhưng mình cũng hiểu được phần nào tâm sự của bạn với xã hội như bây giờ cách nhìn của mọi người về h cũng đã có những tich cực hơn nhiều nhưng chưa phải là số đông ban à sự thật giờ bạn muốn kiếm 1 công việc như mọi người sợ hơi khó mình nói vậy bạn hiểu ý mình chứ sao bạn kg đi học 1 nghề gì đó rồi về mở 1 cửa hàng nho nhỏ bạn !