Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 19 of 19

Thread: Chân dung Tổng thống mỹ

ông nội nó cũng kô dám nữa. Máy bay mà vừa bay tới VN thi bị vướng dây điện và dây dìu(bi giờ đang là mùa thả diều) nổ lìn
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Trung Huy
    Guest
    đừng lo Bush mà tấn công VN thì anh em mình đưa thằng KST VA CAC BUI ra làm bia đở đạn ,ông thâý tụi nó ốm ko dám bắn đâu

ừ ốm nhom vậy thì dù Tomahơw cũngbắn trật luôn mà bắn trật tụi tui thò cũng bắn nhầm Huy thui,hehe
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Không ngờ cái anh ADMIN lại sưu tập được những hình ngộ như thế , mà cũng công nhận nó giống thật đấy , ông Bush mà xem mấy hình này chắc tức lộn ruột mà chết quá

nơi người nói tiếng vượn và vượn biến thành người
    mấy cái hình đó đúng là ngộ thiệt,nhưng ma làm cách nào tải lên được vậy anh Ban Than...và bà con cô bác nào biết thì xin chỉ giùm BB nha,BB cũng có mấy cái hình "chiến đấu" lém nhưng k0 biết làm cách nào để tải hít...hic hic
    <div align="center">Bạn mất một phút để mê tít một ai đó,một giờ để thích một ai đó và một ngày để yêu ai đó,nhưng có khi phải mất cả đời để quên được một người.</div>

Các bạn yêu tâm &#33; một thời gian ngắn nửa BT sẽ creat host cho các bạn post hình ảnh - âm nhạc ... lên &#33; Bà kon chịu khó chờ vài bữa nữa nhé &#33;
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

nơi người nói tiếng vượn và vượn biến thành người

Ồ,cái dzụ này hấp dẫn à nha,vậy thì làm lẹ lẹ nha anh...
    <div align="center">Bạn mất một phút để mê tít một ai đó,một giờ để thích một ai đó và một ngày để yêu ai đó,nhưng có khi phải mất cả đời để quên được một người.</div>

Jimmy_Duckhang
    Guest
    Wow ... coi mấy tấm hình này mà thấy ... vui quá là vui .. cám ơn bạn thật nhiều :&#39;b

trời ơi, xứng đáng là admin nha. kiếm đâu ra mấy tấm hình đẹp ghê nha. làm tui bái phục đó. hihi
    thề không yêu để tiền ăn kẹo
    sống độc thân cho con trai nó thèm

Page 2 of 2 FirstFirst 12