Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 34 of 34

Thread: Thuốc chống tái???

Quote Originally Posted by MagicianS View Post
    nal có hại lên thận... anh Khánh nghiện lâu quá nên thận yếu rồi, khi thận yếu mà uống nal lại không có phác đồ bổ xung cho thận thì sinh lý giảm là điều hiển nhiên. Tuy nhiên, không đổ lỗi tất cả tại nal được, người như anh nên uống revia mới của Pháp, thuốc có 2 tính năng, vừa đảm bảo thành phần của nal, vừa có khả năng điều hòa cân bằng chức năng sinh lý.
    cũng tuy nhiên, vấn đề revia chỉ là liệu pháp điều trị triệu chứng, cần có phác đồ điều trị thận cụ thể mới mong ngon lành được.
    Thận mình đúng là chưa khám bao giờ..Nhưng cũng có thể cảm nhận nó rất yếu !!! Trung bình ngày đi tiểu khoảng gần 20 lần, khi chơi MT thì buổi đêm đi tiểu chừng..40 lần !!! Tưởng như tháo hết nước trong người ra rồi mà vẫn cứ phải đi...
    OK, nếu còn có dịp thử lại Nal, mình sẽ uống Revia..Cũng biết nhưng chưa thử thằng này bao giờ !!! Tks bạn Mag !

Nếu mang so sánh giữa ma túy và Naltrexone, bạn nào chưa thích Naltrexone thì nên cân nhắc lợi và hại . Bạn chỉ có thể chọn 1 trong 2. Cái nào ít hại hơn thì bạn nên dùng.
    Hãy từ bỏ ma túy để tìm lại giá trị đích thực của mình.

Quote Originally Posted by Bs Hong Thu View Post
    Nếu mang so sánh giữa ma túy và Naltrexone, bạn nào chưa thích Naltrexone thì nên cân nhắc lợi và hại . Bạn chỉ có thể chọn 1 trong 2. Cái nào ít hại hơn thì bạn nên dùng.
    Thành viên của diễn đàn mua thuốc chống tái có dc giảm giá không bác sĩ?

Quote Originally Posted by Bs Hong Thu View Post
    Nếu mang so sánh giữa ma túy và Naltrexone, bạn nào chưa thích Naltrexone thì nên cân nhắc lợi và hại . Bạn chỉ có thể chọn 1 trong 2. Cái nào ít hại hơn thì bạn nên dùng.[/QUO
    Thành viên của diễn đàn mua thuốc chống tái có dc giảm giá không bác sĩ?
    kưng cứ nói em là em gái của anh Mag đẹp chai... sẽ có giảm giá... :45:
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234