Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 38

Thread: Kháo chuyện thiên hạ

Lightbulb

Vào 1 buổi chiều trời đẹp nắng , Ro trong bộ áo quần sinh viên ghé thăm gia đình zợ chồng BT .CMA ra đón Ro với nụ cười hết sức lả lơi :Ồ,anh Ro đến chơi
    Ro trả lời :Chào CMA ,có BT ờ nhà không zdậy?
    CMA: ảnh ấy đi vắng anh RO ạ
    ROvui quá không nói nên lời )Thế..t.h.ì..bấ..t...t..iệ.n....n.h.ỉ?
    CMA: đâu có gì , mời anh vào nhà
    Rolấy hết can đảm)CMA à ,Có một điều mà đã từ lâu anh muốn nói với em..
    CMA: gì vậy anh?
    RO: anh rấ..t y..ê..u ...e..m
    CMA :anh hôm nay bị seo zdậy?
    Ro: em đừng nghĩ anh say ,anh không say mà còn tỉnh hơn bao giờ hết ,tuy biết em đã là gái có chồng nhưng anh vẫn mong một ngày nào đó em sẽ nhận ra được tấm chân tình của anh và em sẽ suy nghĩ lại mà ly dị BT để về làm zợ anh .
    CMAxúc động )thui mà anh , em là gái đã có chồng đâu còn xứng đáng với anh .
    Ro: Không seo đâu em à , anh yêu là yêu cái tâm hồn em chứ không phải tiền tài ,vật chất , thể xác em đâu
    CMA rưng rưng nước mắt )
    RO nói tiếp : CMA à cuộc đời anh sẽ hạnh phúc biết bao khi có em bên đời
    CMA : thế nếu không có em thì cuộc đời anh sẽ như thế nào?
    Ro: ồ , chẻng seo cả , không có em thì có người khác ,lo gì
    CMA: xỉu
    Ro: chạy đến hô hấp nhân tạo
    ngay lúc đó BT về , thấy vậy liền chạy đến choảng RO
    Ro tự nhiên bị đánh tức wá đánh lại , thế là cuộc chiến xảy ra 2 giờ liên
    kết quả :HVLY(tác giả) thê thảm lém tui chẻng nói đâu hixhixhixhix
    :unsure: :unsure: :unsure: :unsure: :unsure: :unsure: :unsure: :unsure: :unsure:

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Chòai ! đúng là pin khoa học giả tưởng ! CMA hum qua còn nói là "em hứa yêu anh trong suốt cuộc đời này mà BT" ! Choài ! chú này tính chia rẻ ban chỉ huy đây á ! Romeo đâu ! xử lý kẻ nói xấu và chia rẻ anh em mình kìa !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Talking

Originally posted by admin@Mar 23 2003, 12:30 PM
    Chòai ! đúng là pin khoa học giả tưởng ! CMA hum qua còn nói là "em hứa yêu anh trong suốt cuộc đời này mà BT" ! Choài ! chú này tính chia rẻ ban chỉ huy đây á ! Romeo đâu ! xử lý kẻ nói xấu và chia rẻ anh em mình kìa !
    admin chẻng hiểu gì zề con gái cả , con gái thời xưa mới ngu dại một dạ chung tình chứ con gái bây chừ hay thay đổi lém

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Wink

Chùi ui ! Oan wá BA KON ơi ! Làm sao RO có thể giải nỗi oan này ..hu hu... cái LÃO Hyvong_lybiet này sao lại dám chia rẽ nội bộ thế nhỉ ..... RO đã thề là sông cô đơn đến cuối năm rùi mà....lấy đâu ra cái tin SIÊU VỊT này dzị cà .....!

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Cool

Originally posted by Romeo@Mar 25 2003, 10:59 AM
    Chùi ui ! Oan wá BA KON ơi ! Làm sao RO có thể giải nỗi oan này ..hu hu... cái LÃO Hyvong_lybiet này sao lại dám chia rẽ nội bộ thế nhỉ ..... RO đã thề là sông cô đơn đến cuối năm rùi mà....lấy đâu ra cái tin SIÊU VỊT này dzị cà .....!
    haaaaaaaaaaaaaa thề sống cô đơn đến cuối đời mà seo ông lại dám thập thò nơi nhà zợ chồng BT zdậy , rõ ràng có ý đồ nên mới zdậy chứ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

nhưng mè phải cho em khen một cái nhe... dù là chuyện không có thiệt nhưng mà hyvong_lybiet nói như thiệt.. phải nói là hay.. quá hay.. hông biết tới chừng nèo em mới có tư tưởng để viết những truyện ngắn như thế này hĩ.. hehe..
    nhưng đừng hiểu lầm nghen.. em hông có viết giống như HVLB đâu.. em sợ bị các admin xử đẹp vì tội chia rẻ nội bộ lém áh.. hehe
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Originally posted by nhocthuytien@Mar 26 2003, 05:22 PM
    nhưng mè phải cho em khen một cái nhe... dù là chuyện không có thiệt nhưng mà hyvong_lybiet nói như thiệt.. phải nói là hay.. quá hay.. hông biết tới chừng nèo em mới có tư tưởng để viết những truyện ngắn như thế này hĩ.. hehe..
    nhưng đừng hiểu lầm nghen.. em hông có viết giống như HVLB đâu.. em sợ bị các admin xử đẹp vì tội chia rẻ nội bộ lém áh.. hehe
    Có gì đâu bạn chỉ cần đặt nhân vật vào một tình huống cố định nào đó rùi suy diễn lời đối thoại là xong ngay thui mà

Chắc HV_LB giỏi văn lém nhỉ &#33;&#33;&#33; Chắc bài kiểm tra được 11 điểm ko wé...

Talking

trùi ui ,kịch bản nì mà đem dựng thành phim thì hay phải biết à nha
    cho tui kể tiếp chút nha

2 giờ sau .cảnh sát ò í e đến nhà anh Ban_than .
    police : tại sao hai anh lại đánh nhau giữa đường thế này ?Sao không dzô nhà mà .... " tâm sự "
    Ban_than : dzạ tại nó "hô hấp nhân tạo" dzợ em ,em tức quá nên mới lỡ tay ...
    RO : lỡ tay thôi á ,anh police coi nè ,toàn thân em chỗ nào cũng ... đen thui (chú thích: anh ban_than mới ... bán than dzề chưa kịp rửa tay ) ,lại còn đầu em nữa ,"hột gà" nổi lên thấy mà kinh .
    police : thế ai bảo chú mày "cứu" dzợ người ta chi dzậy ?
    RO : dzạ lúc đầu em không định thế ,nhưng mà cô ấy dzừa mới nằm xuống thì cái bọn thanh niên bên hàng xóm nhòm sang hỏi ngay
    Police :hỏi gì ?
    RO : dzạ hỏi có cần .... hô hấp không ? ( :lol: ) em tính nếu để tụi nó "cứu" thì ...tiếc quá .nên em mới ....
    police : ừh ,chú mày tính thế cũng phải ,gặp anh chắc anh .... cũng tính dzậy à
    đến lượt anh ban_than ... xỉu &#33; (hihi ... )

hehe ... thui hỏng kể nữa ,nhường sân cho các bạn đấy :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Visitor_conangngongao
    Guest
    trui ui&#33; chiện dzợ chồng người ta mà sao mấy người dzô diên dzữ dzậy&#33;
    CMA oi&#33; lên tiếng di chứ&#33;

Page 1 of 4 123 ... LastLast