Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 32

Thread: Vết chích kinh hoàng của 1 kẻ nghiện

có gì mà ghê vậy, đang ăn cơm, tính coi, thôi để ăn xong rồi coi ^^
    ...và rồi ta hứa sẽ quay trở lại vào một ngày mai như hai người bạn. Một ngày đã quên tất cả lại nhớ về nhau...

cũng ghê thiệt, hihi, nhưng chắc sau này maili cũng phải tiếp xúc với những xác chết như vậy
    ...và rồi ta hứa sẽ quay trở lại vào một ngày mai như hai người bạn. Một ngày đã quên tất cả lại nhớ về nhau...

đó mới chỉ là ảnh thui ngoài đời mà gặp là bị ám ảnh đó nhắm mắt vào là thấy à kinh lắm thienlong bi 1 lần rồi nhìn tận mắt luôn khỏi ăn với ngủ hôm đấy luôn ớn !

E hèm, muốn thấy thì ra quốc lộ, đầy, riết hồi mình bị miễn nhiễm luôn
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Quote Originally Posted by DTT View Post
    E hèm, muốn thấy thì ra quốc lộ, đầy, riết hồi mình bị miễn nhiễm luôn
    ac tự nhiên ra quốc lộ nhìn làm gì hãi lắm né không được tự nhiên lại đi tim để xem bổ béo gì đâu !

uh. 1 phần công việc của mình phải tiếp xúc với xác chết (ko phải tất cả các xác chết), giờ mình ko kể được, vì kể là tối sẽ sợ, ko dám ngủ. huhu

bạn cứ kể đi thienlong cũng sợ nhưng lại thích nghe có vụ gì ly kỳ kể cho cả nhà nghe với nhé !

chẳng có gì ly kỳ cả Thienlong à. khi có xác chết thì đi khám nghiệm thôi mà. mà chết đủ kiểu: treo cổ, tai nạn giao thông, ... nên có khi xác đâu còn nguyên vẹn ...

ảnh của DTT mời xem, toàn là chết tai nạn, công nhận ghê thật đó, mình không ám nhìn thật kỹ chỉ lướt lướt qua thôi, công nhận DTT có những trùm ảnh "độc" ghê cơ, làm người khác rợn tóc gáy. Bạn Nguoithichhoacucdai còn làm việc với xác chết? có phải là khám nghiệm tử thi không? chà chà, phục bạn đó nha

ừ. khám nghiệm tử thi đó bạn. công việc mà, phải làm thôi!

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast