Page 1 of 7 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 64

Thread: tôi ko muốn như vậy mãi

tôi ko muốn như vậy mãi

tôi ko muốn chơi nữa, nhưng mà lần nào cai tôi cũng tái nghiện lại, hôm nay tôi quyết định cai thêm lần nữa ko biết lần nầy tôi có thể từ bỏ được hay ko, tôi rất cần 1 người để tâm sự nhưng mà xung quanh chẳn có ai cô đơn quá, mọi người có thể giúp tôi đc hay ko (tôi tự cai sống ở nhà)

Quote Originally Posted by tinhnong-08 View Post
    tôi ko muốn chơi nữa, nhưng mà lần nào cai tôi cũng tái nghiện lại, hôm nay tôi quyết định cai thêm lần nữa ko biết lần nầy tôi có thể từ bỏ được hay ko, tôi rất cần 1 người để tâm sự nhưng mà xung quanh chẳn có ai cô đơn quá, mọi người có thể giúp tôi đc hay ko (tôi tự cai sống ở nhà)
    đừng bao giờ đầu hàng nó bạn nhé mình cũng như bạn thôi hãy quyết tâm 1 lần để từ bỏ nó mãi mãi nếu bạn cai bo bạn tắm nhiều vào cố ăn được gì thì ăn mình biết là rất khó ăn nhưng cố ăn lấy sức mà chiến đấu với nó thienlong với mọi người trên diễn đàn luôn bên bạn cố lên bạn nhé !

anh bạn của tôi ơi ! hãy cố gắng lên anh bạn nhé ! Tôi cũng như bạn vậy mới cai dược 2 ngày.Giai đoạn hậu cai mơi khó khăn,nhất là thời gian mất ngủ rât dể "dính" lại hix hix noi thì dễ nhưng bản thân tôi cũng không dám tin tôi có giữ nổi mình không nửa khi mà ngày mai mặt trời ló rạng cơn vật vã lại hiện hữu trong tôi ..........So^ng' Hay la` CHe^t' la` luc' nay` day^ Ban. HAy~ quyet' dinh .....cung` toi nhe' ! Cau^ tra? loi` se~ co' vao` dem ngay` mai . Chao` ban chuc' ban. thanh` cong

thanhk mấy bạn nhiều, thật ra thì cũng giống như bạn nguahoang nói giai đoạn hậu cai mới là quan trọng, lúc nào trong đầu tôi cũng có ý nghĩ là phải từ bỏ cái chất chết tiệt nầy đi nhưng mà nói thì dể làm sao khó qua ah.cắt cơn thì tôi ko sợ tôi chỉ sợ giai đoạn sau đó thôi dù sao thì tôi cũng đã chơi trên 10năm nay rồi chắc khó mà bỏ hẳn đc

đừng nghĩ vậy bạn à rất nhiều người đã từ bỏ được nó đó thôi thời gian đầu rất kho khăn nếu bạn chưa đủ tự tin bạn thử dùng thêm thuốc chống tái xem sao chỉ cần 1 thời gian nữa tình thần với sức khoẻ bạn ổn định lại bạn sẽ thấy mọi chuyện sẽ khác nhiều mà đừng đánh mất mình nữa có 1 điều tôi và bạn đều hiểu nghiện mãi sao được còn chơi hay nghĩ đến nó thì kết cục thế nào bạn biết mà "sống mà còn khổ hơn chết" !

giờ nầy đang mệt, toàn thân đuối quá ko biết tôi có vượt qua đc hay ko, mọi lần cai có người ở bên cạnh, lần nầy thì ko chỉ có 1 mình hay là phải vào trung tâm 1 lần nữa để cai, nhưng mà ko có trung tam nào nhân cai 1, 2 tháng đi cai thời gian dài thì tôi ko đi đc còn tự cai ở nhà thì ko có ai bên cạnh tôi sợ ko chịu đc, ko biết phải làm sao nữa

Quote Originally Posted by tinhnong-08 View Post
    giờ nầy đang mệt, toàn thân đuối quá ko biết tôi có vượt qua đc hay ko, mọi lần cai có người ở bên cạnh, lần nầy thì ko chỉ có 1 mình hay là phải vào trung tâm 1 lần nữa để cai, nhưng mà ko có trung tam nào nhân cai 1, 2 tháng đi cai thời gian dài thì tôi ko đi đc còn tự cai ở nhà thì ko có ai bên cạnh tôi sợ ko chịu đc, ko biết phải làm sao nữa
    bạn ở đâu nếu bạn ở hn thì mình có vài đỉa chỉ cai cho bạn trung tâm hãy cai tư nhân bệnh viện cũng có .

Cố lên bạn, cố gắng cai nhé. Có ý chí thì sẽ vượt qua
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

@: tôi ko muốn chơi nữa, nhưng mà lần nào cai tôi cũng tái nghiện lại, hôm nay tôi quyết định cai thêm lần nữa ko biết lần nầy tôi có thể từ bỏ được hay ko, tôi rất cần 1 người để tâm sự nhưng mà xung quanh chẳn có ai cô đơn quá, mọi người có thể giúp tôi đc hay ko (tôi tự cai sống ở nhà)

mọi người luôn bên bạn, cố lên bạn nhé!

chắc tôi phải tìm 1 nơi thật xa để cai, tại vì ở nơi đây thì tôi ko thể nào tránh xa đc ma tuý, các bạn có biết nơi nào ko càng xa cang tốt, tôi ở Cần thơ nhưng mà tôi ko muốn đi trung tâm, tôi muốn lần nầy cắt cơn xong thì uống hậu cai liền

Page 1 of 7 123 ... LastLast