Page 2 of 7 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 64

Thread: tôi ko muốn như vậy mãi

Bạn có thể xuống các trung tâm ở các tỉnh khác mà. Ví dụ :HCM

Quote Originally Posted by tinhnong-08 View Post
    chắc tôi phải tìm 1 nơi thật xa để cai, tại vì ở nơi đây thì tôi ko thể nào tránh xa đc ma tuý, các bạn có biết nơi nào ko càng xa cang tốt, tôi ở Cần thơ nhưng mà tôi ko muốn đi trung tâm, tôi muốn lần nầy cắt cơn xong thì uống hậu cai liền
    đúng đó bạn cắt cơn xong bạn lên dùng thuốc chống tái hỗ trợ thời gian đầu mấy ngày đầu uống thuốc chống tái hợi mệt kém ăn khó ngủ nhưng chỉ vài ngày là bình thường lại thôi hãy cố làm 1 điều gì đó cho bản thân bạn trước khi quá muộn !

chắc tôi phải tìm 1 nơi thật xa để cai, tại vì ở nơi đây thì tôi ko thể nào tránh xa đc ma tuý, các bạn có biết nơi nào ko càng xa cang tốt, tôi ở Cần thơ nhưng mà tôi ko muốn đi trung tâm, tôi muốn lần nầy cắt cơn xong thì uống hậu cai liền
    muốn đi xa không? bay máy bay ra hà nội, gọi cho tôi, 0912433857, (gặp Sinh) tôi sẽ điều trị cho bạn, đảm bảo 100% khỏi bệnh. Nếu bạn có quyết tâm giã từ ma túy, tôi khẳng định với bạn, bạn sẽ khỏi luôn chứ không phải được một thời gian ngắn lại tái nghiện. có tin không? có thử khôg? nhớ là miễn phí hoàn toàn nhé
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

gửi tinhnong08 nguahoang_khatvong

tình hình sức khoẻ hai bạn thế nào rùi mọi người mong tin hai bạn nhiều đó hai bạn cố lên nhé mình mong tin vui hai bạn đó hãy quyết tâm 1 lần nữa vượt qua nó nhé !

minh da gui thu rieng cho tinhnong_08, chac ban ay ko vao dien dan nua nen ko thay tra loi!

Không trả lời hả bạn? giá mà biết 2 bạn ấy thế nào nhỉ? liệu đang mệt mỏi rã rời hay là lại....... Hai bạn ấy hãy cố gắng lên, giai đoạn khó khăn này hầu như ai cũng phải vượt qua mà, cố lên nha, mọi người luôn bên bạn

ko phải là mình ko có vào diễn đàng nữa giống như bạn nguoithichhoacucdai nói mà tại vì cảm thấy mình ko xứng đáng nhận những sự quan tâm của các bạn, . Mình rất cần những sự tư vấn của mọi người, các bạn làm ơn giúp cho mình từ bỏ cái chết trắng minh mang ơn các bạn nhiều lắm

tinhnong-08 ơi, cố gắng lên nhé. muốn cai được cần nhất là ý chí và sự quyết tâm. chúc bạn thành công

ko phải là mình ko có vào diễn đàng nữa giống như bạn nguoithichhoacucdai nói mà tại vì cảm thấy mình ko xứng đáng nhận những sự quan tâm của các bạn, với lai mình có địa chỉ mail là cho nên mình ko có nhận đc mail của bạn. Mình rất cần những sự tư vấn của mọi người, các bạn làm ơn giúp cho mình từ bỏ cái chết trắng minh mang ơn các bạn nhiều lắm
    thấy bạn vào diễn đàn là mừng rùi có gì là không xứng đáng đâu bạn
    bạn cần mọi người tư vấn bạn để cắt cơn hay hậu cắt cơn và tình hình bạn sao rồi bạn nghỉ được ngày nào chưa hay vẫn đang dùng nó tiếp theo bạn định thế nào !

lời đầu tiên nguahoang xin được cảm ơn các bạn đã quan tâm đến nguahoang và tinhnong.Nhưng các bạn ơi tôi không xứng đáng khi được các bạn quan tâm.Huhu một lần nữa tôi lại làm bố mẹ phải đau buồn.huhuhu tôi là 1 thằng đàn ông hèn nhát,không có 1 chút bản lĩnh nào cả.Tôi rất thương bố mẹ tôi nhưng huhuhu tôi không thể nào vượt qua nổi MT.Ôi MT...MT tại sao...tại sao...tại sao Tôi nhục nhã vô cùng.Tôi đã "gục ngã" lai 1 lần nữa tôi đánh mất bản thân mình và những việc làm của tôi như 1 "con dao" vô hình đâm vào trái tim của bố mẹ toi.Tôi là 1 thằng con bất hiếu,bất mục huhuhu .Xin lỗi các bạn thật nhiều khi tôi đã "phụ" lại tấm lòng của các bạn đã dành cho tôi

Page 2 of 7 FirstFirst 1234 ... LastLast