Page 3 of 7 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 64

Thread: tôi ko muốn như vậy mãi

Quote Originally Posted by nguahoang_khatvong View Post
    lời đầu tiên nguahoang xin được cảm ơn các bạn đã quan tâm đến nguahoang và tinhnong.Nhưng các bạn ơi tôi không xứng đáng khi được các bạn quan tâm.Huhu một lần nữa tôi lại làm bố mẹ phải đau buồn.huhuhu tôi là 1 thằng đàn ông hèn nhát,không có 1 chút bản lĩnh nào cả.Tôi rất thương bố mẹ tôi nhưng huhuhu tôi không thể nào vượt qua nổi MT.Ôi MT...MT tại sao...tại sao...tại sao Tôi nhục nhã vô cùng.Tôi đã "gục ngã" lai 1 lần nữa tôi đánh mất bản thân mình và những việc làm của tôi như 1 "con dao" vô hình đâm vào trái tim của bố mẹ toi.Tôi là 1 thằng con bất hiếu,bất mục huhuhu .Xin lỗi các bạn thật nhiều khi tôi đã "phụ" lại tấm lòng của các bạn đã dành cho tôi
    vậy là bạn chọn sống chung với nó chúc mừng bạn đã tìm được con đường của riêng mình và ít nhiều bạn cũng hiểu được con đường bạn đang đi sẽ đưa bạn đến đâu rồi đúng không khỏi cần phải cố gắng nữa bạn à chơi cho thoả thích đi bạn rồi chết gục ở đâu đó vậy là xong giờ bạn chưa cần phải thương bố mẹ hay bất kỳ ai cả trước tiên bạn phải thương chính bản thân mình đã sau đó mới thương được người khác bạn à !

Thienlong ơi ngưahoang va tôi lúc nào cũng vậy ko muốn phải sống mãi kiếp nầy đâu nhưng mà ma lực của nó thì bạn cũng biết rồi đó khó mà vượt qua đc tôi chỉ nói khó thôi bởi vì tôi tự tin sẽ vượt qua đc,tại vì bây giờ tôi chưa có đủ điều kiện để làm như vậy bạn hãy hiểu cho tôi, lần nầy tôi quyết tâm bỏ lắm nhưng mà làm sao gia đình tin tương tôi đc nữa khi tôi đã từng cai đi cai lại nhiều lần lắm rồi. thiênlong bạn có thể chat với tôi qua yahoo ko tôi cần nói chuyện nhiều với bạn với lại ban gỡ nick của tôi trên trích dẫn của bài viết của bạn xuông dùm mình nghe ban tôi sẽ nói cho bạn biết lý do khi chat ,mong gặp bạn lắm

nguahoang ơi bạn ở đâu vậy, nếu bạn ở SG thì mình sẽ ra ngoài đó cai với bạn, 2 đứa mình sẽ kiếm nơi nào đó để cai và nhờ mấy bạn trên diễn đàn nầy giúp đỡ thêm có đc ko nguahoang ,phải bỏ thôi bạn ah, 2 thằng mình phải làm con người lại đi mình ko muốn phải sống cuộc đời như vậy mãi đâu và mình tin rằng bạn cũng nghĩ như mình

mình buồn mình nói vậy thôi mình cũng như 2 bạn đều biết matuy nó kinh khủng thế nào thật lòng mà nói mọi cố gắng của anh em mình nếu không có sự hỗ trợ của gia đình trong thời gian đâu đều rất khó thành công
    Gửi: tinhnong_08 & nguahoang_khatvong
    hãy quyết tâm 1 lần nữa đi 2 bạn không bao giờ là muộn đâu !

thank các bạn nhiều lắm nha ko ngờ là có nhiều người quan tâm đến mình như vậy, nhất định tôi sẽ ko làm cho các ban thất vọng đâu, chúc mọi người vui vẻ.

gửi Tinhnong va Nguahoang: cái gì khó mà mình vượt qua được thì mới chứng tỏ được mìh. Mình ko biết ma tuý là gì và ma lực của nó như thế nào. nhưng mình nghĩ khi lên cơn nghiện nó sẽ làm lu mờ lý trí nên các bạn mới khó từ bỏ ma tuý như thế. vì con người muốn vượt qua hoàn cảnh nào cũng phải cần lý trí các bạn ạ. chúc các bạn thành công. Admin làm được, nhiều người làm được chắc chắn hai bạn cũng làm được, đừng để khi đứng giữa sự sống và cái chết mới hối hận, và đừng huỷ hoại cuộc đời mình như thế.

đừng để khi đứng giữa sự sống và cái chết mới hối hận, và đừng huỷ hoại cuộc đời mình như thế.
    đúng vậy đừng để đến lúc mọi chuyện đi qua xa mới ân hận làm lại mình rất khâm phục những bạn cho du bi h vẫn quyết tâm làm lại các bạn có cơ hội nhiều hơn để làm lại thì lại tự huỷ hoại mình đúng bán nốt những gì mình còn cho matuy nữa không bao giờ là muộn cả các bạn à !

toi khong muon nhu vay mai........!

tai sao anh em minh ai cung nghi khong muon nhu vay .?? Sao anh em minh kg cung nhau co gang de vuot qua no vay troi? gang len anh em hay lam nhung gi minh co the 10 nam cung nhieu nhi? nhung van lam no ma dung suy nghi nhieu nhe anh em hay gang len tuong lai con nhieu cai hay hon mt

Trước tiên cho tinhnong 1 lần nữa thanhk các bạn nhiều, nhất là thienlong tối hôm qua nhờ chat với pro mà tinhnong đã ngộ ra đc nhiều điều từ đó mình càng quyết tâm từ bỏ ma tuý hơn, nhất định mình sẽ làm đc đó là nhờ tinhnong biết đc các bạn có lòng tin ở tinhnong ,con nghiện lúc nào cũng thiếu lòng tin ở mọi người xung quanh cho nên khi mình có đc điều đó nơi các bạn mình có thêm đc nhiều nghị lực để vượt qua giai đoạn nầy. cám ơn bạn nguoithichhoacucdai nhiều lắm nha bạn, tinhnong sẽ ko làm cho các bạn thất vọng đâu mình chắc chắng điều đó

Quote Originally Posted by tinhnong-08 View Post
    thank các bạn nhiều lắm nha ko ngờ là có nhiều người quan tâm đến mình như vậy, nhất định tôi sẽ ko làm cho các ban thất vọng đâu, chúc mọi người vui vẻ.
    chao tinhnong-08! minh choi cung nhu tinhnong-08 cung tung do thoi gian? Nhung minh da lam duoc gan nua nam nay roi tinhnong.... Ban hay gang len ban nhe ! bay gio ban hay lay tat ca nghi luc de vuot qua chu cha nhe anh em minh nhu vay mai sao ? ban hay lay gd va tuong lai cua minh lam niem tin! Minh chang biet noi sao nua chi biet chuc ban hay tu tin vuot qua tat ca..........Hay lam nhung gi minh co the nhe

Page 3 of 7 FirstFirst 12345 ... LastLast