Page 4 of 5 FirstFirst ... 2345 LastLast
Results 31 to 40 of 43

Thread: Hỏi chiminhanh 1 tí thui

Wink

Originally posted by nhocthuytien@Mar 29 2003, 11:08 AM
    chời.. hehe.. NTT ngồi dòm mí ông anh trai của mình đang KUA CMA... CMA ơi.. coi chừng đó nghen.. thời buổi nì hông có tin người được đâu áh.. hết một ông BT rồi àh.. nên rút kinh nghiệm đi.. hehe..
    híc, cảm ơn NTT đã nhắc nhở, CMA sẽ cẩn trọng hết sức mình! :unsure:

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

he he....đến với anh thì em sẽ ko cần đề phòng gì hết....anh sẽ đề phòng dùm em mà... Làm bồ nhí thì em cần gì đề phòng phải ko

Bó tay với KST luôn....... *~*

còn anh nữa nè CMA iu ơi anh cũng hứa là sẽ bảo vệ em suốt đời mà trước hết là bảo vệ em trước mí thèng cà chớn trong diễn đàn (vd như KST,QH,HVLB và Ro nữa)
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

chời chời.. nếu chỉ bó tay với KST không thôi thì NTT e là chưa đủ đâu ASIN ơi... ít nhất là bó người luôn thì phải.. Cũng may là KST có vợ rùi nghen.. mà còn như thế.. chứ nếu chưa có vợ.. chắc có nhiêu người KST ôm vô hết áh
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Hông đề phòng ông BT seo ? Coi dzậy chứ ổng mà bít được tin này thì hông xong dzới ổng đâu nghen, KST, CBTĐ coi chừng đó nha
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

hehe ... mọi người nên cẩn thận với ông Ban_than nhá ,ổng nắm quyền "sinh sát" trong tay nên ........ :lol:
    good luck &#33; B)
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

HNKVMT ui &#33; Chắc cái dzụ này tui dzới ông phải lo mà lủi gấp hông ổng mà biết được thì tui dzới ông tiu mét
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

mí chú yên tâm đi chuyện này dể anh giải quyết cho bảo dảm kô ảnh hưởng gì tới mí chú đâu,khi nào thành công tui sẽ mơì mí chú uống rươụ mừng
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Wink

trùi, vụ này nguy hiểm à nha, CBTĐ với KST là bạn thân mà? Còn KST lại là bạn nhậu cua BT. Vậy mí ngừơi tính seo? hic, CMA ko biết đâu à nha&#33;

I don&#39;t believe what people say.
    I believe what they do.

Page 4 of 5 FirstFirst ... 2345 LastLast