Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 18 of 18

Thread: Tôi cũng thèm lấy vợ lắm

Chữ "thèm" nghe ớn quá .Ac ac, DTT còn lo mình chưa xong nữa chứ lo dsagfdsgfsafd gì chứ :rolleyes:
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Quote Originally Posted by thuytinh View Post
    DTT thèm gì á, "tôi cũng thèm lấy vợ lắm chứ thèm gì nữa " DTT nhỉ, lượm gì mà lượm khéo thế, cứ làm mình tin sái cổ. hihi.
    chà oan cho thuytinh ghê, có bắt nạt thienlong được tí nào đâu mà chưa chi đã bị vu oan, thuytinh có nhiều bạn xinh lắm, ngoan hiền nữa, nhưng thien long có muốn lấy vợ đâu mà giới thiệu làm gì để mang tiếng bà mối này hihi, nhưng mối gì thì mối, thuytinh mà thấy anh nào ngon ngon thì lo thân mình trước đã hihi
    thuytinh làm cho thiênlong hết hồn luôn... thienlong lại "ngon ngon" mới chết chứ. thienlong chưa muốn lấy vợ nhưng tin là thiênlong đang tìm một người chia sẻ cảm xúc của mình... thấy thienlong "ngắm" thuytinh rùi nhé.... :biggrin:
    ( oài, mình toàn nói hộ thienlong, mọi người lại nghĩ " muốn ăn gắp bỏ cho người" thì chết. Mình thích cô gái đến từ hôm qua cơ... hi hi)
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

"ngon ngon" thienlong không dám nhận đâu.
    ( oài, mình toàn nói hộ thienlong, mọi người lại nghĩ " muốn ăn gắp bỏ cho người" thì chết. Mình thích cô gái đến từ hôm qua cơ... hi hi)
    thì có ai nghĩ gì đâu ai trong diễn đàn thienlong đều thích mà !

lại trêu người ta rồi! ghét nha, "ngon ngon" hay không thì tuỳ mỗi góc độ quan sát khác nhau, tuy nhiên được người khác khen là "ngon ngon" rồi thì bản thân cũng thấy hiếu kỳ xem có ngon thật hay không
    Nhưng "ấy" ơi, thuytinh lúc nào cũng thích được người khác chia sẻ và mình cũng chia lại, thế mới hay "ấy" nhỉ? hihi.
    Hoá ra là toitinban để ý tới cogaidentuhomqua à? thế thì phải báo cáo tình hình thường xuyên đấy nhé, có gì anh em còn tư vấn cho

Quote Originally Posted by thuytinh View Post
    lại trêu người ta rồi! ghét nha, "ngon ngon" hay không thì tuỳ mỗi góc độ quan sát khác nhau, tuy nhiên được người khác khen là "ngon ngon" rồi thì bản thân cũng thấy hiếu kỳ xem có ngon thật hay không
    Nhưng "ấy" ơi, thuytinh lúc nào cũng thích được người khác chia sẻ và mình cũng chia lại, thế mới hay "ấy" nhỉ? hihi.
    Hoá ra là toitinban để ý tới cogaidentuhomqua à? thế thì phải báo cáo tình hình thường xuyên đấy nhé, có gì anh em còn tư vấn cho
    "ấy" ơi, thuytinh gọi kìa...!:biggrin:
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Gì thế này, box này thành nơi mai mối rồi
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Quote Originally Posted by DTT View Post
    ai bảo tên topic làm cho nhiều người hăm hở xông vào

Quote Originally Posted by DTT View Post
    Khổ thế đấy người cần thì không quan tâm DTT nhỉ mọi người xem thế nào đi thienlong ủng hộ hết mình đó nha !

Page 2 of 2 FirstFirst 12