Results 1 to 4 of 4

Thread: tu van dum em

Unhappy tu van dum em

em moi di cai ve,vay cho em hoi ngung choi ma tuy bao nhieu lau thi xet nghiem mau se ko cho ket qua am tinh vay

vấn đề này mình cũng đang thắc mắc nhưng chưa tìm hiểu được bạn nào biết cho cả nhà biết nhé !

nghe nói hình như nếu thử máu cho kết quả âm tính thì mất đâu 8_10 tháng gì đấy.Nguahoang chỉ nghe nói như vậy thôi chứ bản thân cũng không biết trắc là bao lâu he...he...he.Nhưng mà bạn mới đi cai về thì tốt nhất đừng nên sử dụng MT dù chỉ là 1 lần.Bao nhiêu người cũng chỉ vì chủ quan nghĩ:"chơi lại 1 lần sẽ không dính lại đâu,rằng chơi 1 lần mai rồi nghỉ thì nghiện làm sao được" chính vì như vậy mới chết.1 lần thì ắt sẽ có lần 2.Ngày trước anh em mình thường nói:"mình chỉ Amater thôi" nhưng rốt cục thì:"Amater thành Amatoi" hehehehe thế nên tốt nhất là không nên dùng lại dù chỉ 1 lần

mình có thể kể cho bạn nghe một trường hợp bệnh nhân của mình như thế này:
    anh ấy là bệnh nhân của mình, cai cắt cơn nghiện xong là sang hàn quốc lao động. ở nhà mình 14 ngày đi thử máu để làm thủ tục sức khỏe. cho kết quả âm tính với ma túy. đúng 14 ngày. mình chưa nghiên cứu đến vấn đề bao nhiêu lâu thử máu thì hết ma túy vì kiểm tra ma túy ít khi thử máu. ( dùng que thử nhanh nước tiểu) . Nhưng mình khẳng định một điều, khi cắt cơn bằng thuốc nam nhà mình 14 ngày thử máu hết ma túy.:biggrin:
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!