Results 1 to 9 of 9

Thread: admin song khoa xin chỉ giáo

admin song khoa xin chỉ giáo

em nghe nhiều dân chơi nói với nhau rằng , khi vừa chích heroin xong thì uống thuốc ngừa thai của phụ nữ hoặc là uống nhiều nước dừa thì thử nước tiểu bằng que thử morphin sẽ cho ra kết quả là âm tính .em thấy điều này phi lí làm sao ấy ,heroin đã vào máu rồi thì làm gì có thuốc nào thay đổi được kết quả , nhưng em cũng kg biết tin đồn đó có đúng kg ? mong admin trả lời giùm .

điều đó hoàn toàn không chính xác bạn à, Nếu có sử dụng ma tuý chắc chắn kết quả tét sẽ là dương tính

dùng que thử MT khi đả dùng thuốc ngừa thai.

Cái này thì tôi dám chắc là admin Song Khoa chưa có kinh nghiệm đâu . Tôi chia sẻ với bạn thế này :
    1/ Không phải bất cứ loại thuốc ngừa thai nào của phụ nữ cũng có kết quả như mong muốn đâu bạn. Chỉ có loại cấp tốc là spongsor mới đạt yêu cầu thôi
    2/ Nhưng chỉ với điểu kiện là bạn đã dùng MT trên 12 tiếng đồng hồ và liều lượng ( đô ) thấp thôi. Chứ liều cao ( nghiện nặng) thì chịu thua .
    3/ Chú ý liên tục uống nhiều nước trước khi dùng que thử.

Tôi đã thử trên rất nhiều người và kết quả nếu sử dụng ma tuý thi kết quả khi dùng que thử đúng cách thì chắc chắn kết quả vẫn sẽ cho kết quả dương tính. Dùng ít hay dùng nhiều : Ít hay nhiều là khái niệm trìu tuợng đối với nhiều người. Ít với bạn nhưng có thể nhiều với tôi và ngược lại...

Kinh nghiệm bản thân đây ...

Không có 1 loại thuốc ngừa thai nào có thể làm để test ra kết quả âm tính ( tui xin nói là nhà tui tiệm thuốc tây ) kể cả uống nước dừa cũng vậy. Lúc trước khi còn chơi thì tôi đã thử rồi ( lúc đó suy nghĩ để đối phó với gia đình vì nhà đã biết tôi chơi và CA ) Còn cái cách nói pha xà phòng giặt cũng không đươc. Nói tóm lại là những cách mà những tay chơi hàng đã nói là tôi đã thử hết và kết quả là vẫn DƯƠNG TÍNH. không kể mình chơi it hay nhiều.

muốn đối phó thì ra hiệu thuốc mua lọ thuốc nhỏ mắt mầu vàng 3-4k j đấy về pha ít nước .thử lúc nào chẳng - tinh'
    Yong Yuan Jie Du

Muốn thử ko có dương tính thì cho it axit chanh vào, ko có âm tính luôn>> que thử mất tác dụng
    [SIGPIC][/SIGPIC]

chắc phải một quả í nhêy ,mình phang nữa quả dương tính như đúng rồi .hjx
    Yong Yuan Jie Du

1 quả gì bạn mình đang nói là (hóa chất) axit chanh chứ không phải vắt chanh vào nghe,
    Mà tốt nhất là bỏ đi chứ nghĩ cách chống đối làm gì
    [SIGPIC][/SIGPIC]